Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tumaanisha nini tunaposema huyu mtu ni mtanashati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frozen, Nov 4, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na wimbi kubwa la wetu , hasa vijana na watu wa makamo kuvaa mavazi ya gharama huku wakiwa wamevaa pete,cheni kubwa kubwa za dhahabu,silver, heleni kwa upande wawanaume, na kwa upande wanawake hali haitofatiani sana na wanaume, lakini huku wao wanavaa cheni za miguuni na miwani mikubwaa..je hali hii inaonesha kwamba watu wengi katika miji yetu ni watanashati au la,
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Napita tuu hili eneo lina wenyewe. Maana nakumbuka nikiwa Primary school Kijijini kwetu zaidi ya 80% ya wanafunzi walikuwa wanatembea peku na Uniforms chafu, ilikuwa akitokea mwanafunzi kavaa viatu na Uniforms safi alikuwa anaitwa Bishoo mpaka kesho sijui hasa nini maana ya neno bishoo.
     
Loading...