Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuma neno "hapana" kwenda 15016 uone ccm ilivyokuibia bila idhini yako

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bwegebwege, Oct 13, 2010.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wana jf na watanzania wenzangu!!

    tuma ujumbe kwa mtandao wowote ule wenye neno "hapana" kwenda kwenye namba 15016 kuna jibu linalokuja na linaonyesha kwamba watanzania tumeliwa hela nyingi sana kwa ujumbe unaoonyesha kwamba ccm imekuwa na mpango maalum wa kuichangia ishinde, tena bila idhini ya watanzania!!!

    tunza ujumbe huo mara utakapoupata, ni silaha ya kuing'oa ccm na kampeni zao chafu!!
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nimetuma, nimejitoa na nimetumia rafiki zangu wajitoe! Kuna haja ya kuishtaki mitandao hii kwa wizi huu wa mchana!
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Halafu hii kitu iko kwenye mitandao ya VodaCom na Tigo. Bado sijajua mitandao mingine! Dkt Slaa awalipue hawa jamaa kwa ufisadi huu!
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du kweli bwana nimepata ujumbe huo inamana wamekuwa wanakata pesa kwanini watulazimishe kuchangia bila idhini zetu wahy? sheria ifate mkondo wake jamani akuna wanasheria hapa jamni
     
  5. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!!!!
    AISEE namimi nilikuwa nachangia bila kujua!
    Labda na Slaa amechangia
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Jamani kweni kunatokea nini? Hebu tujulisheni wengine tusio na simu kwa sasa tujuwe nini kinaendelea ili tujitowe mapema.

    Naomba mtuwekee maelezo yote ili tuwajulishe na wengine nini kimefanyika na ujumbe gani unapata.

    Asanteni.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hivi hii habari yenu ina uhusiano na hii hapa chini?

     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hahahaha Lol!

    JF you should think critically. CCM wamechukua fedha ya campaign hazina. Kilichofanyika hapa ni kuongea na hii mitandao ya kifisadi kuweka data kwa simu zote, kuwa zimewachangia hela nyingi sana ndiyo maana wana matumizi ya kufa mtu. Ila ushauri wangu ni mmoja, kwa hili CCM wamejitia kitanzi, Kama wapinzani watakuwa makini wanaweza kuifilisi CCM kwa kuwataka watu wote wadai kurudishiwa hela zao ziliko katwa bila ridhaa yao.

    Cha kufanya kwa sasa ni kuhamasisha wananchi wote watume "Hapana" kwenda 15016 ili watumiwe hii message iwe kama stakabadhi yao ya makato ambayo hawakuyaidhinisha kabla majambazi wa IT wa mitandao hii hawajaamriwa kufuta program hiyo. Halafu washitaki mitandao hii kwa ku-disclose information zao kwa third party. Japo Tanzania hakuna haki ila ni bora kuchukua hatua hizi ili CCM waeleze hela za campaign wamezitoa wapi?, siyo tu kutumia mitandao ya simu inayomilikiwa na mafisadi kama uthibitisho.
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pumbaf wananiambia "asante kwa ukumbe wako, utatolewa kwenye huduma hii ya changia ushinde na CCM" Nawatafuta customer care wanieleze hili suala lina kuwaje!
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata Zain nimewatumia message hii, wamenikubalia kunitoa katika huduma ya kuchangia CCM
     
  11. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Hii kali,kwanza namshukuru aliyetoa hiyo taarifa vinginevyo tusingejua uhuni unaofanywa na ccm pamoja na makampuni ya simu.

    Cha kufanya ni kulipigia kelele,wananchi wengi wajue kuwa mafisadi hawachukui kodi zetu tu bali hata ile hela ndogo tunayobaki nayo mifukoni.Pia ni kuwashitaki wahusika wote,ikibidi kuyagomea makampuni ya simu husika.
     
  12. M

    Masauni JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wako katika kampeni wanadiriki kuwaibia wananchi bila huruma . je wakishika madaraka itakuwaje? mtanzania think about it.
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli, hawa ni mafisadi, hivi hii push mobile ni ya nani cause hawa ndio wanalisimamia hili zoezi la kuchangia
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jamani watanzania tukimbilie wapi? Tunaujumiwa kila kona. Jaman mi nashindwa kuelewa la kufanya. Watanzania jiondoe katika kuchangia ccm,tuma 'HAPANA' kwenda 15016 .Ccm ni chama cha matapeli jaman mwambie Slaa akiingie ikulu aifilisi Ccm,afute mitandao yote ya simu ili tuanze upya. Ufisadi hautakubalika.
     
  15. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hii kashfa inatakiwa iwekwe wazi mpaka katika vyombo vya habari ili kila Mtanzania ajue. Nimejaribu kuwatumia waliopo sms waliopo kwenye contacts wangu na e mail, lakini kuna haja ya umma mzima kufahamu hili.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kweli CCM ni chama cha mafia...
     
  17. u

    urasa JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni wahuni,hata msg zenyewe zinz typing errors,mfano msg inasomeka ukumbe badala ya ujumbe
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hatan kwenye Zain ipo...
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kimbilio letu ni tarehe 31-10-2010...baada ya kuwa garagaza tunafungua kesi ya madai....
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Leo asubuhi rafiki yangu alinunua voucherya tigo ya 500 aliongea dakika 5 tu akawa anashanga imekuwaje na aliempigia alikuwa natumia tigo pia wakati tigo kwenda tigo senti 50 baada ya dakika ya kwanza sasa nimegudua kwanini inawezekana CCM walichukua kiasi ya pesa...CCM hukumu yenu 31/10/2010
     
Loading...