Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulimuhitaji zaidi Makamba ili kukuza Upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kombo, Apr 10, 2011.

  1. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakubwa,
    Hatimaye Makamba ndo hivyo tena kapitiwa na mkumbo wa mageuzi ndani ya CCM, Ninawasikitikia wale wote ambao maisha yao ndani ya Chama hicho yalitegemea kuwapo kwake. Tufikirie hatima ya upinzani hawa jamaa wakijipanga vizuri, na yale mafyongo ya enzi za Makamba yakakosekana, tutawawezaa???? Tuache unazi hapa!
     
  2. Makenya

    Makenya Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli bro sikubaliki..kuropoka kwa makamba,ilikuwa advantage kwa upinzani
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka ni kweli kabisa uyasemayo uropokaji wa makamba bila kufikiri ulikuwa mtaji mkubwa sana kwa wapinzani sasa makamba ndo huyo tena ametemwa. Ila tuwe na matumaini na kauli ya mbowe kwamba ccm ina kansa na tayari kansa imefika kwenye damu. Lakini zaidi ya hayo CCM bado ina madudu mengi sana ambayo wapinzani bado wanaweza kuyazungumzia. Kujihudhuru kwa secretaria na cc sio suluhisho la matatizo ya watanzania.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa kwani nnape ana tofauti gani na makamba mi naona sawa tu
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi sioni jipya hapo....ni kweli najua huyu katibu wa sasa hatakuwa makini asiaribu kama Makamba....but naona bado Gamba alijatoka vyema....tatizo la CCM si CC wala NEC but ufisadi na mafisadi amabao sidhani kama wamewatoa.....
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ni heri makamba mara 100 kuliko huyu......yaani hapa wapinzani wamepata mteremko sana.....mark this post meeeeen
     
Loading...