Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulikuwa bado tunamhitaji BENJAMIN MKAPA kama Raisi wetu kwa maeneleo yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frozen, Jun 8, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamna shaka watanzania badowana mapenzi ya dhatikwa raisi mstaafu Mkapa, pamoja na matatizo yake yote katika utawala wake ,alijipambanua kama kiongozi jasiri,sio mnafiki aliyekuwa na vision ya dhati ya kujenga Tanzania, tulikuwa bado tumhitaji MKAPA.
     
  2. U

    UMMATI Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katiba hairusu lakini ujasiri ndo tunauhitaji
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ndiyo chanzo cha matatizo ya mikataba feki na mibovu mingi kisha JK kairidhi hiyo lakini utofauti huyu jamaa alikuwa anafanya manyanga lakini alikuwa anawatumikia wananchi lakini JK yeye anafanya manyanga na anawatumikia mafisadi ambao serikali yake imekiri haiwezi kuwashughulikia kwa sababu ni watu hatari sijui kwa usalama wake au nchi?
     
  4. m

    mkulimamwema Senior Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majuto ni mjukuu
     
  5. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    safi 100%
     
  6. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yaani nakupa 100%. Halafu alivyokuwa na uwezo kulinda rasilimali za Taifa, k.v. migodi, mabenki, makampuni, kagoda, meremeta, EPA, Richmond n.k.
    WATANZANIA TUNA HAKI YA KUUMIA SABABU TUNAPENDA SANA KU-DEBATE MATATIZO IKIWA NI PAMOJA NA KUBISHANA NANI KATUFIKISHA HAPA TULIPO LEO. TUNA-DEBATE VITU AMBAVYO NI TOO OBVIOUS. HADI LEO HATUJUI NI NANI ALIYEUZA MIGODI YETU, NA HATA TUKIMJUA, KUTAKUWA NA MJADALA MWINGINE WA KARNE, KUJADILI WHETHER ALICHOFANYA NI KIZURI AU NI KIBAYA. TUNAANGALIA LEO TU, WAKATI JANA KUNA MTU ALITUCHIMBIA SHIMO MLANGONI ILI TUJE TUJIKWAE PALE. MIMI SASA HIVI KIMYA, SIONGEI TENA. UNACHOKA
     
  7. frozen

    frozen Senior Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kielimu,mkapa alikuwa anajipambanua kama msomi anaye panga maneno na hoja zake, kikwete anaonekana kabisa ni mtu wa kufanya mambo kwa hisia bila kufikiria dhima na mantiki,hana vision ni mnafiki kihalisia, bila ya kutoa maamuzi yy ni mtu wa kudhania tu!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ntaitwa mdini bure hapa!
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    migodi,mabenki kama NBC,MNB,Mambo ya deepgreen,meremeta,kagoda,APE,Kuuza nyumba ,mashirika ya umma na kiwira na jk ndo alihuska MKAPA wala hana hata doa alitakia awe presdent for life tungefika mbali sana
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Labda ungenisaidia swali moja tu linaloninisumbuwa kichwa changu, hivi unaposema tulikuwa bado tunamuhitaji Mkapa unamuwakilisha nani? au ulikuwa bado unamuhitaji Mkapa? ni hilo tu mkuu naomba unijibu, nitarudi.
     
  11. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watanzania tunachohitaji si Mkapa, yeye ni historia... Tunachohitaji ni taasisi ya urais iliyoundwa ki-umakini! Hilo tutalifanya tunapounda katiba mpya. Akiingia Muislam au Mkristo, Mmakua au ****** tuweze kumwajibisha anapokua msanii au mdini, fisadi au au mwanamtandao, muoga au mpiga porojo. Tuweze kumwambia ndugu hutufai! Isiwe uhaini kumpumzisha kabla ya miaka 10 ya kuifilisi nchi! Kama ni Mkapa mbona Tanzania inao wengi tu! Ila huu uraisi wa CCM wa kurithishana, kulindana miaka 10 hataa kama mtu kavurunda na kuoneana haya sasa tuseme basi! Na sasa tuache ujinga at rais ametoka dini hii bsi hata kama anavuruga ni wetu tumlinde! Tumeona udhaifu huu kwenye uspika na hata mawaziri wapo wengi tu! Katiba mpya ituwezeshe kuwawajibisha viongozi

    NB Sikujua siku hizi JF kuandika M.K.W.E.RE ni neno baya naona hapo juu limewekwa nyota!
     
  12. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Una akili sana; natamani ningekuwa nakufahamu! Sijataja mtu, umemtaja wewe!
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    ukiwa na mfumo mzuri wa utawala hata wewe na si Mkapa tu mawazo yako yatasaidia kuendesha nchi hii. What do I mean: kwa mfano sasa hivi uongozi unaamini kuwa 2+2=22 akitokea mwalimu anayesema 2+2=4 hata kama yupo Nkasi, Kamachumu, Namtumbo, Usoke ndani ndani nk lazima tumkubalie, bali mfumo hauruhusu!!! Ndiyo maana Mh. Mbowe aliwahi kutamka kuwa kwa mfumo wa utawala Tanzania hata akishuka malaika kutoka mbinguni hawezi kubadilisha chochote! ...lakini alijitahidi akashindwa kumaliza mkia maskini!!!
     
  14. V

    Vonix JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    safi sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!public enemy no.1 miaka mitano ya mwanzo aaaaaaah,alifanya vizuri lakini ile mitano ya mwisho wenye akili za kifisadi walimvaa wakamsomesha wakimsadikisha kuwa atatoka masikini baada ya miaka yake mitano kumalizika akakubali tabia ikabadilika kabisa akawa mjeuri,kiburi kingi,majibai,mkaidi vitisho etc.Bora kama bado unamhitaji basi awe raisi wako nyumbani kwako.:dance:
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkapa alistahili kuongoza hii nchi! Najuta kwa huyu mtanashati!
     
  16. k

    kifyoga b Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli utabakia kuwa ingawa amekuwa akilalamikiwa kwa kuruhusu watu wake kuingia kwenye mikataba mibovu lakini aliweza kufanya vitu ambavyo viliweza kuonekana machoni pa watanzania. si taarabu tunazoziona sasa maana hata ukimuuliza mtu yoyte asiye na ufahamu wa kutosha kuhusu maendeleo kuwa nini serikali ya sasa imefanyajibu ni ZERO maana mengi ni yale ya bwana ben. so raisi aliyepo madarakani si stahili na anakosa uhalali kwa sababu si mtu aliye na uwezo wa kuongoza na kusimamia kikamilifu rasilimali za taifa hili.
     
  17. frozen

    frozen Senior Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkapa alikuwa na matatizo yake,lakini huyu bwana alikuwa na vision ya maendeleo ya TZ,km unakumbuka wakati anaondoka alifananisha uchumi wetu na ndege inayo"take off",angepata miaka mingine 10,2ngefika mbali sana.tungelekebisha alipokosea tu.
     
  18. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Aaah,kumbe nkua sijua kumbe mkapa mtu bwana
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mkapa is fully responsible for our predicament today. He betrayed the trust and helped put Kikwete in power. Whatever good he may have done has been negated by the evils we are experiencing.
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Re: Tulikuwa bado tunamhitaji BENJAMIN MKAPA kama Raisi wetu kwa maeneleo yetu
     
Loading...