Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulikutana Pasaka na Pasaka hii amenitema.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbilimbili, Apr 8, 2012.

  1. M

    Mbilimbili Senior Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za Pasaka wandugu, mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 24. Nilitokea kuwa na uhusiano wa kimapenzi na binti mmoja tuliyesoma naye shule ya Msingi mwaka 2001, kwa bahati nzuri kwake na mbaya kwangu yeye alijaliwa kupata mtoto alipomaliza kidato cha nne. Kitu ambacho hakikunifurahisha, sababu tulikuwa marafiki wa kawaida tokea awali. Baada ya mtoto wake kuwa mkubwa, tulijikuta kuwa wapenzi. Na Pasaka ya mwaka jana nakiri kwamba ndio mara ya kwanza, kumvua nguo. Nilijutia uamuzi wangu ila nilikaza roho na tukaendelea kula raha za maisha, ila tokea jana sim yangu hapokei wala txt zangu hanijibu. Nikimpigia mdogo wake ananiambia dada yake hajisikii kuongea na mimi, sijui nilichomkosea wala hataki kunieleza.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Umeona hiyo ndio sababu ya kukutema?
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuachika.
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    anaomboleza msiba wa the great vuta subira mpaka wa safirishe j4 mambo yatakuwa mswano utaendelea kufunua kipochi manyoya chako..
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo ukiuliza atakuambia anaomboleza hebu mvutie pumzi utakula kwa raha tunda j5
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unaanza kuhesabu vifaranga wakati ndio kwanza kuku kataga mayai ?, hapo huenda haujaachwa huenda kuna sababu subiri kwanza uulieze kwanini kafanya hivyo ukimuona ndio utajua kama umeachwa au hapana..

    Anyway kuachwa kupo na ni kawaida katika maisha..., kwahio mkuu ukiwa na mtu just cherish the moment and let tomorrow take care of itself.
     
  7. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Labda mzazi mwenzie katia timu. Au ashatathmin ndani ya muda mliokuwa pamoja hujaweza kujipambanua kuhusu future yenu.
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ameruuudiiiiii

    source:belle 9
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilijutia uamuzi wangu ila nilikaza roho na tukaendelea,
    Huoni kama zogo limeshakuondokea au unataka kujua kwanini tena ebu jipange tena kama umekolea subiri akusugue roho,la unaweza kumkosa basi tulia na siku akikupigia cm na wewe mwambie masikio yanakuuma au hujisiki kuongea nae..
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    si ulijutia uamuzi huo? Unalialia nini sasa?
     
  11. K

    KONZO New Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! au umempiga goli? maana some time zygot ikiwemo anafeel kutokukuona hv. lakini lia pumzi!
     
  12. M

    Mbilimbili Senior Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzazi mwenzake kashaoa kitambo sana.
     
  13. M

    Mbilimbili Senior Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujuta kwangu ilikuwa ni sababu ilikuwa siku ya ukombozi kwetu sisi Wakristo.
     
  14. S

    SI unit JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Anataka mfunge ndoa ili mfanye tendo halali. Hebu mwambie kuhusu ndoa utaona mambo yatakavyokunyookea. ACHA UZINZI.
     
  15. LUSEKELO ASUMILE

    LUSEKELO ASUMILE Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Pole sana kaka lkn naona kama umechukua uamuzi wa haraka mno kwani cku 1,2,3 ni chache sana halafu yeye bado hajasema lolote so wakati fulani epuka kurusha habari kama hizo publically kabla hujathibitisha toka kwake.Kwani wasiopenda uhusiano wenu wanaweza kutumia advantage kuharibu kabisa so nenda umface kwanza.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una kihoro/kiroho papo hapo na kisebu sebu, yaani mtu kuacha kupokea simu siku moja unakimbia ndani na kitaulo???

    Una kazi basi.
     
  17. M

    Mbilimbili Senior Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawaaa!
     
  18. M

    Mbilimbili Senior Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kawaida yake kunifanyia hvyo, na hata kama hayuko sawa huwa ananieleza.
     
  19. T

    TA MSHAIJA Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado mapema, kama hamkosea mchunie atajirudisha mwenyewe.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kuachika.over
     
Loading...