Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujiulize kwa nini....?

Discussion in 'Jamii Photos' started by GM7, Aug 30, 2011.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hili ni tukio lililotokea hivi karibuni huku Mbeya kama picha inavyoonekana
     

    Attached Files:

  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ningekuwepo ningemuongezea. Wez sio watu. Wakikuwahi wanakuletea hasara.
     
  3. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa sehemu kubwa inatokana na kuchoshwa na vibaka wengi au wezi wanapopelekwa kituoni au sehemu za usalama baada ya siku mbili tatu unawaona tena mitaani, ndio wananchi wanaona bora wajichukulie sheria mikononi japokuwa na lenyewe ni kosa.Je, wewe mwana JF unasemaje?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hongereni kwa kazi nzuri
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .. Halijakukuta wewe. Siku wakikutembelea ukasafishwa vizuri utatia akili....
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Nawapongeza hawa wakaz. Ukiwapeleka polisi hawakai sana wanatoka. Wakirudi uraian wanatusumbua. Mi naona bora wamefanya hivyo.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari, na ndio adhabu inayowafaa maana vyombo vya kuwashughulikia vimelala.
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!kama ma great thinkers we have to think deep about ....thou all of us we know and we agree kua hawa vibaka nitatizo sugu lakini tukibariki mfumo huu wa kujichukulia sheria mkononi unaweza kutufikisha pabaya, naomba nieleweke " SITETEI UOVU "

    Sio wote wanao fikwa na hali hii hua ni kweli wanastahili adhabu husika wengine huponzwa na misimamo yao ,chuki tu binafsi,kuzidiwa na nguvu ya kifedha , tukumbuke mtaani hivi sasa kuna vijana wengi sana wasio na ajira na ndio wanamapinduzi wakubwa nowdayz.

    Binafsi naona kuhangaika na matawi sio njia sahii ya kuukausha mti ni vyema tukaliangalia tatizo kwa upana wake otherwise tukubali kujimaliza wenyewe kitaa .

    Jeshi la police na serikali kwa ujumla ndio wakulaumiwa kwanza.
     
  10. upele

    upele JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja waje wachukue kwako ndiyo ulete upuuzi wako kama huuo sheria bongo wee acha tuu kama mlokole imekula kwako kwetu ni dozi tuuu
    Conquest-wajinga hushabikia eti nyuki kama inzi bazi mpige busu
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa vibaka na mafisadi papa/nyangumi nani alitakiwa kufanywa mishikaki????
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sijaifurahia hiyo adhabu na wala sijachukia............
     
  13. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kabisa kabisa,
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwahiyo upo katkat?
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watu wakichoka ndio hivyo wanachukua sheria mkononi
     
  16. khauka

    khauka Senior Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ningemuongezea na vitunguu nimkahange.. maana wezi walichonifanya, wamenirudisha nyuma sana.
     
  17. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Inatisha unaweza akawa kaiba cm ya tochi tu wamempa adhabu kubwa sana,hv yule aliyeleta tair na mafuta na aliyemuwasha wana roho za kiubinadamu kweli?that is very bad na inatisha,ndio maana vitabu vinasema hukumu ya binadamu yaweza kuwa ndogo au kubwa tofauti na kosa that is why kuna siku ya hukumu
     
  18. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
  19. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa sometymz huyo jamaa kasingiziwa coz kuna jamaa wa jamaa angu alinyang'anywa laptop na kupigiwa kelele za mwizi akapigwa mpaka kufa,kama hajakuibia wewe,saidia apelekwe kituoni then mengine yaendelee coz hauna uhakika wa 100% kwamba kaiba mpaka unpige na kumkaanga hivyo,anza sasa..........................kama huna uhakika usifanye
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nafikiri tulitakiwa kuwafanya hivi wale wanaotuibia maliasili zetu na kuzalisha tabaka la hawa vibaka badala ya kuwafanya hivi hawa vibaka.Maana kama kijana kama huyu angeandaliwa mazingira mazuri ya kuzalisha kwa jasho lake asingefikiria kuchukua profession ya wizi.Na inawezekana kabisa kuwa aliiba ili apate mlo wa siku hiyo.Sitetei vibaka maana binafsi wameshanitenda sana tu lakini wakati mwingine huwa nawahurumia kutokana na njaa waliyonayo na ugumu wa maisha.Ila kama anaiba ili apate hela ya mihadharati hiyo ni halali yake kabisaa..
     
Loading...