Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe Marefa wa zamani

Discussion in 'Sports' started by Ibrah, Apr 11, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, ninakumbuka marefarii wetu waliovuma miaka ya nyuma.

    1. Mohamed Nyama- Lindi. Huyu alikuwa mnazi mkubwa sana wa SImba nakumbuka kuna mechi moja ya Simba Vs Yanga aliivuruga kutokana na unazi wake.
    2. Joseph Okoth-Arusha
    3. Msafiri Mkeremi- Morogoro
    4. Idi Almasi (Mwanza) Salim Mbonde alikuwa akimalizi bin dhahabu
    5. Joseph Mapunda- Ruvuma
     
  2. N

    Nandoa Member

    #2
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Juma Ali David wa Zanzibar
     
  3. N

    Nandoa Member

    #3
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Pia kulikuwa na Ndimbo Manyoto,
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzee B. Mwamfupe kanda ya nyandanza juu, Mbeya
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Graham Poll wa UK kwenye kombe la dunia kati ya Croatia Vs Australia , alimwonyesha mchezaji mmoja kadi za njano tatu! Hivyo akakosa kuchezesha fainali aliyokuwa ameangiwa lol!
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Andre Frind
    Uls Mayer
    Mr Nilsen
    Na muhashamu Pierluigi Corlina toka Tuscan Italy.

    hawa marefa walikuwa wakichezesha mechi basi mwenye uwezo atashinda, lakini huwezi kukuta longolongo kama za Mike Riley anavyowapendeleaga Manure.
     
  7. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nassor hamdun wa Kigoma
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pia kulikuwa na hawa hapa:-
    Marijani Shaban Marijani
    Gratian Matovu
    ramadhan Kaabuka
    Kasim Chona
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Juma Ali David wa Zanzibar

    Hafidh Ali wa Zanzibar

    Mussa Lyaunga wa Rukwa

    Gwaza Mapunda

    Omar Abdulkadir

    Elizabeth Kalinga wa Mbeya
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kuna Alfred Rwiza wa Mwanza!
     
  11. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Charles Damson wa Mbeya. Huyu ilibidi atolewe nje ya uwanja kwa gari ya polisi akiwa amevalishwa yunifomu za askari polisi. Wakati washabiki wenye hasira wakiwa bado wanamsubiri mlangoni ili wampe kichapo huku wakidhani atatoka kwa mavazi ya kawaida au ya kirefarii, ujanja ulitumika kwa 'kumuazima' nguo hizo za kipolisi na hakuna hata mshabiki aliyegundua, hadi baadaye baada ya giza kuingia na wakaambiwa alishatolewa zamani!
     
  12. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Hii mkuu ilikuwa kiboko,duuh!!
     
  13. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Gratian Matovu ameaga dunia jana 2/02/2012
     
  14. M

    Mwanangu Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mussa Bakari - Zanzibar
    Iddi Mchata
    Omari Bendera- Tanga
     
  15. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Gratian Matovu
    He was one of the best referees in Tanzania in late 60s and 70s
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    huyu hakuwaga kuwa kocha kweli ?
     
  17. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee corina
     
Loading...