Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujihadhari na yaliomkuta Patrick Mafisango

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, May 18, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pengine ntakuwa si mwingi wa rehema
    kukaa kimya kwa hili lililomkuta kaka yangu rafiki yangu kipenzi p mafisango
    pengine waweza jiuliza ilikuwaje nikaandika hili lakini nimewiwa kuandika hili
    kama fundisho kwa wengine....
    Mafisango p ni rafiki yangu mkubwa na kama mimi nimekuwa nikitoa mawazo pale ninapoweza kuyatoa na kumwachia mwenyewe mengine

    kama tujuavyo kwa watanzania wanasema kila kifo ni mapenzi ya mungu lakini mi sikubaliani na hilo ninaposoma biblia maisha ya mwadamu ni miaka 70 ikiongezeka ni baraka za mungu sasa basi mwenye akili utajua hata kama ni ...nahisi baba au mama aliondoka chini ya 70 basi huyo ni shetani na msimsingizie mungu hata kidogo soma biblia inaeleza wazi...so kwa ujumla utaona kaka ameondoka chini ya 70 na hilo linakujulisha si mapenzi ya mungu!!!!!

    Turudi kwenye wito kwa wachezaji
    sipendi kuzungumzia sana maisha ya p mafisango ila napenda nieleze kaka ameondoka akiwa hoi bin taabani na pombe na hata waliokuwa muhimbili mmoja wapo ni ndugu yangu ambaye aluhuzunika sana sana...sikatai kunywa ila ni vyema mkiwa mko free jueni maisha ni akili na mpira ni nidhamu

    sisemi vibaya kwa kaka yangu kama sijakosea hana miezi mitatu kocha alilalamika sana sana kuhusu unywaji wake pale alipoleta zogo na viongozi ingawa alikuwa na haki kulalamika lakini sio kwenda kulalama uongozini akiwa kalewa...ni kocha alisema na kutoa wazo jamani kama mnamruhusu mafisango basi akija mwingine kalewa naomba msinihusishe na hili muendelee kuwalea mtakavyo

    sasa basi pengine alipotua alipewa vijisenti ila kama ana ndoa ama mke na kwenda kuishia club wakati mkewe amekaa nyumabni basi sio sawa hata kidogo ..naomba niliweke wazi hilo....kama mlivyosoma ndani ya gari kulikuwa na wanawake wawili na wanaume watatu na mmoja wa ndugu yake aliulizwa akasema ajui mwanamke aklieekuwa mbele ni nani wake tangu waclub

    ndugu zanguni wachezaji mjilinde mjiepushe na tamaa za dunia tunawapenda tunawajali kwa kodi zetu tunazoleta hapoo kwenye harambee zenu msituhuzunishe ..natumaini wale wenye akili watabadili tabia na kumrudia mungu
    nawatakia msiba mwema na safari njema hasa kwa kaka yangu boban anaeenda na msiba

    bwana yesu awabariki na kuwapigania njia nzima mtakayopita adui wenu awe adui wa mungu
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Nadhani wamesikia
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Wasiopenda kuona ukweli ukitawala watakupinga mkuu ila huu ujumbe hapa ni mahala pake na umeuleta wakati muafaka.Utawasaidie wengine kujiepusha na tabia zinazokatiza maisha yao mapema
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe ndio hivyo ngoja nipunguze dozi ya ndumu.. kuanzia sasa... RIP kaka P mafisango..
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmh_inasadikiwa Yesu alikufa akiwa na age ya 33 tu,...hope shetani hausiki hapa..na watoto wadogo je?...hapa kuna harufu ya upotoshaji wa kilokole kama kawaida yake,...ila nimeipenda sana the whole thread...inafundisha...anyway r.i.p young nigga.
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah, kumbe jamaa alikua tungi? Hawa masupastaa wawe makini na tungi na mademu inaonekana Mungu ashakasirika.
    Bado sijasahau ya kaka Steve "the great" RIP Patrick!!
     
  7. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huo ndio ukweli mkuu.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa wachezaji wetu wa kibongo habari hii ni sawa na kumpigia mbuzi gitaaaa
     
  9. W

    Wemba Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bongoland,
    Kaumaarufu kadogo tu tunapumulia kwa totoz na ze laga!
    Hizo ni noma vijana.
    Stareheni mkiwa na kiasi.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Bonge la somo nadhani limewafikia.Bila kumumunya maneno Boban ujumbe umemfikia
     
  11. aye

    aye JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ujumbe umewafikia Maisha club sjui kunani pale kanumba nae alitokea pale the day he die na huyu pia alikuwa maisha
    R.I:p brother.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi ulevi mwisho wake ni kifo cha aibu so ni vyema kila mtu kuwa makini sana juu ya ulevi.
     
  13. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 999
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
    Ujumbe huu hautawafikia ingawa ni mzuri. Heri ungeuandika kwenye magazeti ya udaku. Huko watausoma wote
     
  14. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,608
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    nimekuelewa mkuu
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawakusikia ya kanumba tutasikia ya mafisango!?
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu ujumbe wako ni kweli kabisa, tunajua kila mtu atakufa lakini ni jukumu letu kulinda nafsi zetu na kujitahidi kuepuka vifo vitokanavyo na uzembe, kuendesha gari umelewa ni hatari sana, RIP Mafisango umetuachia pengo kubwa sana wana Msimbazi, kifo chako kiwe fundisho kwa sisi tuliobaki.
     
  17. S

    Shansila Senior Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msg sent & delievered!
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana Na wewe kwa hoja ya kuwa si kila kifo ni MAPENZI ya MUNGU. Lakini napingana Na suala la umri wa MUNGU. Miaka 70, twajua MUNGU alisema hivyo lakini si wote wanaokufa chini ya hapo ni shetani.... Kuna haja ya kujua kwa undani katika hili AMA sivyo hii Imani yachanganya mno.
     
  19. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ujumbe umefika. RIP Brother
     
  20. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...alazwe panapostahili.
     
Loading...