Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili PICHA hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by omarilyas, Mar 11, 2009.

  1. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nimejionea mengi naomba kuwasikia wenzangu pia...

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa wamechorwa au wamepigwa picha na ni wapi?
     
  3. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu kama kuna kitu wanashangaa wanaaangalia cinema nini?
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawa sio akina George Washington na wenzake wakati wanatia sahihi Declaration of Independence katika miaka ya Karne ya 18? Lakini pengine siyo kwani pale maeneo ya katikati kuna watu kama Mao se Dong, Abraham Lincoln, Charles Darwin, Joseph Stalin, Albert Einstein, Mahatma Gandhi, William Shakespeare, n.k.
     
  5. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa ni watu wa kale na watu wa sasa mchanganyiko lakini ni mashuhuri.Namwona mchezaji bora Pele,na watu kama Tyson,Bill Clinton,Hitler,Sadam Hussein,Koffi Annan,Mahatma Gandhi etc..hapa sijamuona Mwalimu Nyerere,Nelson Mandela,George Bush...
     
  6. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nimemuona Bill Clinton pale juu kushoto! Pia Hilal Clinton yupo na wametenganishwa na mtu mmoja kati yao!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hii picha inaonyesha kama ina-predict siku za mwisho!!! kutakuwa na kusanyiko kubwa sana... Wengine niliowaona hapo ni MICHAEL JORDAN,CHARLIE CHAPLIN,MIKE TYSON,BRUCE LEE... Etc...
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona weekend imeanza thio, thafi thana wakuu..
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mie mbavu zangu, sijaona hata mmoja ninayemfahamu humo uongo si kazi.

    Mtiondio wewe unawaza weekend tu mtu wangu???
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Walikuwa wanashangaa kwani nilikuwa nimeshika NOTEBOOK na kwenye screen kunaonyesha homegape ya JAMII FORUMS.
     
  11. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Hakuna mtu asiyekuwemo humo. Kila mtu yumo.
     
  12. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145

    Download and zoom, utawaona vizuri. kuna Arafat yuko karibu na Bush na Koff Anan n.k. sasa kwa haraka haraka picha hii inaonyesha watu maarufu mbalimbali walioko hai na ambao walishafariki. kwa hiyo hii inaonyesha kuwa kuna siku watu wote waliowahi kuwa hapa dunia watakuta bila kujali nani alimfanyia nini mwenzake.

    Nashindwa kuelewa ni kwa nini Bin Laden anaondoka na kundi kubwa la waumini wakielekea kwenye ma-pyramidi. Ila naomba kuuliza swali kwa nini Mwalimu Nyerere haja-qualify kuwa kwenye hii picha????????
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa anashusha chupa la whiskey peke yake....!
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yumo angalia vizuri
     
  15. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh hiyo picha kali manake hata mimi nimo!
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi naona mambo ya Yesu vile enzi zile watu walikuwa wakikusanyana wao na mbuzi, kondoo, paka, mbwa na kila kitu.....that is what i see. Otherwise hiyo camera ni kiboko.
     
  17. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naona hii ni paint.
    Nilioweza kuwafahamu ni: Albert Einstain amekalia vitabu mbele, Mao, Yaser Arafati, Ariel Sharon, Saddam Hussein, Mike Tyson na Putin wako pamoja, Lincoln, Bill Clinton, Hillary Clinton, Fidelis Castro, Bush na Anan wenye tarumbeta, Hitla aliye karibu na mwanasoko mbrazili, Bruce lee.
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ni picha ambayo imebuniwa kwa mkusanyiko wa watu mbalimbali mashuhuri duniani katika nyanja mbali mbali kama siasa na michezo mpaka mwaka jana.

    Kwa haraka haraka nimewatambua Che guevara,Fidel Castro,Arafat, Prince Charles, Charlie Chaplin, Tyson, Abraham Lincon,Elvis Presley,Mahatma Gandhi,Margaret Hatcher, Malkia Elizabeth II na Adolf Hitler na nembo yake ya Nazi.

    Pia kuna mchezaji wa Brazil jezi no.10 huyo ni Pele.Huyo mtoto mdogo anaitwa Shirley Temple.

    Nice Art!
     
    Last edited: Mar 12, 2009
  19. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ukienda juu kushoto chini kulia, kati, namuona rafiki yangu FM ES!!!
     
  20. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hao ni watu wote maarufu duniani ambao unawajua wewe mpaka mwaka 2008
     
Loading...