Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TuiPiganie Tz YETU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Thomas Kadili, Apr 18, 2012.

  1. T

    Thomas Kadili New Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh: PERPETUA NDERAKINDO KESSY Mbunge Mteule Wa Bunge La Afrika Mashariki Kutoka NCCR Ambae Pia ni Lecture UDSM In MATHS AlijieLeza (mwaga SERA) Vizuriii SANA Had niLipenda, Naomba AKAPIGANIE Masrahi ya WaTz kama ALivo Ahid..... AMEN
     
Loading...