Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuingie tusiingie?????all teh best waanandoa wa kesho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wakati watu waliokuwemo kwenye ndoaa uchunguzi umeonyesha wengi wanatamani kutoka
    huko kwa namna yoyote ilihali wawe huru pamoja na kutoka kuna wengine wanafikiria je nikitka
    ntaweza kuolewa tena na kama nikikosa talaka si naishia kwa wazazi haya maswali namengine ndio
    yanafanya wabnandoa wengi kuamua kufia kwenye ndoa za mavumiliano

    pamoja na hao wanaotka akutoka ukweli unazidi kuongezeka na kusema walio nje wengi wanatamani
    kuingia kwenye ndoa na pengine wengine wanaenda mpaka kwa waganga kupata watu wa kuwaoa
    unaweza jua jinsi gani kama tungeruhusiwa kirahisi kuingia kwenye ndoa na kutoka sijui na w ewe leo
    ungekuwa wapi ??

    Hata hivyo bado wachunguzi wanasema uwezekano wa kuishi maisha ya furaha na amani ni makubwa
    zaidi kinachowasumbua watu ni malengo ya kuoana ;wakati kuna watu wengi hivisasa naomba mnisamehe
    wengi ni wanawake wakitamani kuolewa just kuondoa gundu ..nikiwa kazini sehemu walitokea wanawake watatu
    siku mbili kabkla ya harusi wakasema hivi unapataje jamanai mtu wa kumwoa sie wengine tunatamani hata
    ndoa za masaa tu tuachane kesho asbh..so unaweza jua utamjuaje w aaina hii ni ngumu sana kinachotakiwa
    ni maombi yako kwa mungu..usijaribu kuogopa ingia najua kuna kundi linajiuliza niingie nisiingie ingia
    swala ni jinsi gani unavyoingia ama jinsi gani ya kutunza ndoa yako

    kuoa ama kuolewa sio tatizo swala ni jinsi gani ya kutunza hiyo ndoa idumu na kuishi kwa furaha
    angaalizo usiombe mungu just kuwa na mwenzangu utaolewa na majini nayo yanajibadilisha na mwisho
    unamgeuka mungu ndoa gani hii omba mke ama mume aliesahihi kutoka kwa mungu

    all the best wanandoa wote siku ya kesho

    hon:pdidy
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mmmmmh siku ndoa yako ikienda arijojo Pdidy,sijui utatuletea makala gani manake ulivyozama mzima mzima sijui utatokaje lol wenzio tunapenda 75% nyingine tunajiachia,wewe mwenzetu kila leo na mada za ndoa inaonyesha ulivyozama mzima mzima lol
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ombeni msiingie majaribuni ni vizuri uombe usiingie majaribuni kuliko ukiinigia kutoka utaitaji neema ya Mungu kubwa kutoka huko
    kazi kwako
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    justina Bora uamini Mungu yuko siku ya Mwisho ukimkosa hutokuwa na madhara kuliko uamini alafu sikuya Mwisho ukamwona nakwambia akuna rangi utakaoyoacha kuiona
    kagudnty
     
Loading...