Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUFURAHIE PICHA: SHILATU MWENYEKITI na MASHA waukwaa U-CCM-NEC NYAMAGANA, MZA

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 1, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    SATURDAY, SEPTEMBER 29, 2012

    SHILATU AUKWAA UENYEKITI CCM NYAMAGANA, MASHA AUKWAA UJUMBE NEC TAIFA



    [​IMG]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Wakishow love Masha na Mabina.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mkutano wa uchaguzi ulikuwa na hazina ya wapiga kura wa kutosha.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Wajumbe wa Halmashauri kuu ya Taifa waliochaguliwa kutoka kulia ni Joseph kahungwa, Saimon Ntabi na Flora Magabe.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Eneo la mkutano huo wa uchaguzi.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mwenyekiti mpya wa CCM Nyamagana Raphael Shilatu akiwa amebebwa juu kwa juu mara baada ya kutangazwa mshindi kwenye kinyang'anyiro cha ugombea nafasi hiyo.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [​IMG]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mwenyekiti mpya wa CCM Nyamagana Raphael Shilatu akitoa shukurani zake kwa wanachama wenzake sambamba na salaam.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mwenyekiti mpya wa CCM Nyamagana Raphael Shilatu akiteta na Bw. Mabina ambaye naye anatetea nafasi yake ya uenyekiti wa CCM mkoa wa Mwanza. [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Ni fursa kuteta bustanini Mjumbe aliyeshinda nafasi NEC Lawrance Masha na Dr. Wangabo [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Mwl. Raphael Shilatu. Kuhusu Masha naomba nikae kimya (No comment).
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wow PASCAL MABINA kazeeka... aliwahi kuwa MBUNGE Kijana wa MWANZA MJINI enzi hizooo...

    Angalia LAU MASHA... anawashika Mkono na kucheka na hao watu WADOGO; NGOJA ashike CHEO

    anachokiwazia
    NENDA kumsalimia OFISINI; Utasikia lisauti LIZITO TOKA OFISINI through the WALLS...

    kama haujui Utadhani ni BOMU na utaanza kukimbia... HUYU JAMAA YETU ana DHARAU kama CCM kwa

    WANANCHI WAKE...
     
Loading...