Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUCTA What next?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eliphaz the Temanite, May 6, 2010.

  1. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Baada ya mgomo kuyeyuka katika dk za mwisho, baada ya uhamasishaji na mabango kuandaliwa nini neno la kuondokea!
    Zaidi ya taarifa za kusitishwa kwa mda mgomo wa wafanya kazi, TUCTA wamekuwa kimya, wanachama wanashauku ya kujua tusubiri kwa mda gani? Mazungumzo yanaendelea? Mpaka sasa nini mwelekeo?
    Bila shaka litakuwa jambo jema kama wananchi watafahamishwa ?
     
  2. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Me binafsi nina wasiwasi sana katika mambo yanayohitaji ushirikiano hapa TZ. Watanzania ni wepesi sana kusalitiana, au kugeuza jambo kuwa na manufaa/faida zaidi upande wao kuliko lengo halisi.

    Now viongozi wa TUCTA they have nearly all the control over this ... lets see what is next!
     
Loading...