Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trychomonas

Discussion in 'JF Doctor' started by KAKA A TAIFA, Jun 7, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni ugonjwa mbaya na hatari unaoambukiza binaadamu na mifugo.hushambulia sana akina mama kwa urahisi zaidi kulikoni wanaume,ingawa wote wanaweza kuambukizana.dalili kwa upande wa akina dada huchukua muda mrefu kuweza kuutambua.kwa wanaume hauchukui muda mrefu .dalili za mwanzo ni pamoja na kutokwa na maji meupe mazito zaidi ya mkojo katika sehemu za siri.kwa mwanaume huwashsa na ndio mwanzo wa kuhisi tofauti. Kupima mkojo ndio njia sahihi kujua ugonjwa wenyewe.
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huu ugonjwa mara nyingi kwa wanaume wanaweza wakawa deep ndani kufikia testicles na/au epididymis hivyo ikawa taabu kufikiwa na dawa. Basi hata mkitibiwa we na mpenzi wako unaweza kuta mnapata tu re-infection kwa sababu wale ambao wako deep hawajaondolewa. I know couple of patients that I referred to Prof Mgaya at Maria Clinic Mbuyuni kwa sababu ya usugu wa tatizo hili wakapata msaada na ushauri now wamepona.
     
Loading...