Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

True story kumhusu ndg yangu kipande cha mwisho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 29, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    NOTE : KABLA HUJASOMA HAPA ANZA NA SEHEMU YA KWANZA KUNA THREAD ILIOITANGULIA HII. Bebiy alifika ktk mji aishipo Dadaake Riza.
    Wakati wa mapokezi (namnukuu Riza)
    Hee mwenzetu na mtoto tena ! Hiyo harusi lini ? Hadi mimba ! Hadi mtoto ?
    Bebiy : "Dada tulizana kwanza"
    Baada ya mapumziko mafupi. Ndy ufahamanishaji ukaanza, na ghafla kikazuka kilio, Bebiy alipojulishwa kufa kwa Karama.
    Mazungumzo baina ya ndg hao yakahitimishwa na azma ya Bebiy kusema pale Yemen hatomaliza wiki, ni lazima aondoke kurudi Jeddah.
    Riza alimwambia utaondoka vipi wkt wewe ni Mtanzania, hapa Yemen uko illegally na huko unapotaka kwenda nako ni hivyohivyo.
    Bebiy alimwambia nitamuomba Mungu hatua kwa hatua mie na mwanangu mengineyo mbele kw mbele.
    Wiki 1 mbele Bebiy akaondoka kule kijijini hadi Sanaa (capital city). Hapo aliuza vipuri kadhaa na alikwishapewa na Riza roadmap situated kua kutoka boder ya Yemen hadi kuingia Saudia kuna Checking Point ngapi.
    So alipofika boder akashuka na mwanae kisha aka'cross by foot, hakupanda tena bus alilokuja nalo.
    Hapa kwa kuokoa mda wenu ningependa nifupishe namna alivyovuka viunzi vya ma'polisi ila ieleweke kw kutumia vijipesa alivyokua ameuza vipuri alihonga kila palipotokea ulazima.
    Ambapo check point ya mwisho alihonga mkufu wa mama J.
    Hatimae Bebiy akafika kwao Jeddah, hoihoi , nderemo, vikatawala, na kisha vilio.
    Baada ya siku mbili Bebiy akawa ameshawapa muhtasari wote kumhusu yeye na J. Kikafata cha kumtafuta Babaake J, MrTiba lakini haikua bahati kumpata kwani simu ya Tiba haikua hewani.
    Masiku, miezi, miaka inakwenda mawasiliano na Mr Tiba hakuna, Bebiy ameshapata kazi na J amefika umri wa kuanza Shule na akaanzishwa Nusary, pia hadi wakati huo familia hii yote ikawa imeshadadavua kupata uraia, tatizo hilo halikuwepo tena.
    Mtaani na pale nyumbani Bebiy alifahamika kama mama J.
    Takriban miaka 6 imepita tangu Bebiy atoke jela.
    Hiyo siku amekaa kazini ikamjia kama hamu kuijaribu No ya Tiba, my God ! Simu ikaita na kupokelewa, baada ya intro ikafatia ufahamishano wakutaneje, na hilo likafanyika na Tiba kupewa direction itakayomfikisha kwao Bebiy.
    Wakati huo Tiba tayari alikwisha kua akijua mkewe alifia jela na kuzikwa na serikali, na hakua ameoa tena.
    Siku ya kihistoria ikawadia Baba J original kufika kw Mama J, Photocopy !
    Izingatiwe kwmb hadi muda huo Bebiy moyoni alikua na hamu ya kuolewa bt hapakua na mwanaume yeyote aliekwishampa proposal.
    Tiba alipokelewa kwa hoihoi (haipishani na alivyopokewa Bebiy na J siku walipofika Jeddah)
    Baada ya kupeana milolongo ya habari kuwahusu ikafata familia nzima kuondoka sitingroom na wakabaki Bebiy na Tiba.
    Unadhani ni fadhila gani Mr. Tiba amlipe Bebiy kwa kumtunza J hadi J kufikia umri wa kwenda shule?
    Jibu liko wazi ! Hivi niandikavyo Tiba na Bebiy ni mke na mume na wamepata watoto watatu na J ni wa4 Bebiy jina la kuitwa mama J halikuanguka chini hadi leo anaitwa hivyo.
    Wapendwa wangu Jf membars habari hizi ananihadithia dada yangu wa tumbo moja ambae alikwenda Jeddah kimatembezi na akakaa hapo kwao Bebiy kw mwezi mzima (nasikitika dada yng huyu ni marehemu alifariki mwaka jana) namnukuu marehemu dada wkt anamaliza kunipa story hii alisema "unaliona hili gauni nililovaa ? Kanipa Bebiy kama kumbukumbu, ndy gauni alilokua anavaa akiwa jela.
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hii ni movie ya kibongo?kama ni muvi nakushauri msiipeleke sokoni,mtakula hasara.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hii ni nini?
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Soma Sehemu ya kwanza kwenye sredi inayojitegemea. Hapa umevamia ni sehemu ya pili na ya mwisho.
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah so tired at last nimemaliza.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh. Kabana pole sana! Hata hivyo ni muda mrefu story hii nimekaa nayo moyoni, nikichelea kufunguka nayo kutokana na urefu wake hatimae leo nikasema potelea mbali iwe iwavyo, nafunguka nayo.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    True story!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    ok! Nimekupata kumbe kuna sehemu ya kwanza..
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha na kweli
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    at last umeitoa moyoni,
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama hii story ni ya kubuni, una kipaji hivyo mtembelee Shigongo akupe tenda ya kusaply hadithi kwenye magazeti yake.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maanake !
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kumbe! Basi hata mie nimeparamia tu, ngoja nikaisome na ya kwanza!
     
  14. E Original

    E Original Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hatimaye nimemaliza story niliyo kuwa nikihisubili kwa hamu kuimaliza.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo manager?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Adventures, part of living.
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maisha yana misukosuko mingi sana.
     
Loading...