Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRL kuongeza nauli kwa 50%

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pinokyo Jujuman, May 9, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shirika la Reli hivi karibuni linatarajia kupandisha gharama za nauli kwa 50% kwa abiria wa daraja la tatu na 25% kwa daraja la kwanza na la pili!
    Kulingana na mpango huo Sumatra inawaomba wadau wote wa shirika hili kuhudhuria majadiliano juu ya mpango huo wa upandishaji wa nauli.
    Ukusanyaji maoni kupitia mjadala huo utafanyika kesho tarehe 10/05/2012 pale Karimjee Hall majira ya saa nne(4:00) asubuhi.

    My take: Sio wakati muafaka wa kupandisha nauli, badala yake waboreshe kwanza mabehewa & engine zake"
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na ATCL nao wapandishe nauli. Ukisikia vituko ndio hivi, huduma hakuna halafu unapandisha bei ya huduma isiyokuwepo!
     
  3. T

    Teko Senior Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Labda wapo usingizini wanaota ndoto mkuu!
     
  4. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,354
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Huo uboreshaji utafanywa na mawe? Moja kati ya sababu zilizofanya shirika kushindwa kujiendesha ni ukosefu wa ubunifu na mapato madogo. TRL na NHC ni mashirika ya ajabu kabisa ambayo sidhani kwa msingi upi tungesema yanajiendesha kibiashara.

    Nauli zipande (japo siungi mkono 50%) na maboresho yafuatie.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanataka kupandisha nauli wakati hakuna treni?Hivi huyo mkurugenzi anatumia nini kufikiri?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Haaaa ATCL wana ndege moja tu,je hawa trl wana route(safari) ngapi kwa mwezi?
     
  7. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sources of fund ziko wazi; huwezi kukimbilia kupandisha nauli wakati huduma mbaya; Hata ukiwa na nyumba ya hovyo ukitaka kupandisha pango basi ikarabati kwanza
     
  8. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaleyaleeeeee, ya Quantity Surveyor kuwa Social welfare expert! Sasa kipi kinaanza ni huduma au bei-Huduma huna then unataka kupandisha bei, inakuja hiyo. Nadhani mashirika yetu yamefikia what economists call "point of diminishing return", so, no any deliverance/output can be realized and what they are doing is just reminding us their deadly-existence.
     
Loading...