Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Transfer$ from tz bank to american bank!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Hute, Jun 23, 2012.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    WAHESHIMIWA, nahitaji kutransfer pesa online (kwa kutumia online banking) from a tanzanian bank to an american bank...sio kwamba nazificha labda mimi ni fisadi hapana, nimeshaishi kule kwa muda, nikawa na account kule sasa nimeona niweke pesa zangu kule kule ambako at least dola ikipanda na kushuka nitajua namna ya kucheza nazo hapa tz ambako dola ikipanda nikiwithdraw kwa mastercard italipa zaidi...all in all ni kutunza pesa zangu kule iwe rahisi hata kufanya biashara kimataifa....

    Naomba MTU ANAYEJUA BANK YEYOTE YA KITZ ambayo inatoa online banking kama zile za ulaya, ambayo hata nikiwa hapahapa nyumbani kwangu kimara nitafungua net na kutupa pesa hamna haja ya kwenda kupanga foleni kule bank.....tafadhali naomba mwenye kujua hilo anielekeze ni bank gani na inafanyika vipi?....ASANTENI SANA..
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dar es salaam Community Bank
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu fungua akaunti ya dola BOA Bank au EXIM Bank ukuze na uchumi wa nchi yako. Bank charges zao ni nafuu mno kuliko mabenki mengine kwenye forex akaunt.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bank zote unaweza.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Be more specific mkuu, daaaa wewe jamaaa bana, msaidie jamaa na mpe maelezo nini cha kufanya.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mabenki mengi Tz yanatoa hiyo huduma, ambayo ni a little bit more efficient ni Twiga Bancorp. Mkombozi wanafanya ila hawajastabilize kwa maana ya kuwa na matawi mengi hapa nchini!! Kuwa na swift code tu nadhani inatosha kutransfer hiyo pesa!!!!!!
     
  7. chash

    chash JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu saaaana Mkuu. Internet banking ipo kwenye benki chache na unaweza kucheza na hela kiasi chochote mda wowote ndani ya Tz. Unaweza pia kutupa hela kiurahisi kutoka akaunti yako ya USA kuja TZ, ila, kutoka hapa kwenda USA? tena ukiwa nyumbani kimara? Sidhani. Bado forex haijawa liberalised kiasi hicho, unahitaji approval ya kupeleka hela nje, hiyo unahitajika ujaze fomu na uambatanishe proforma invoice au evidence ya sababu ya kufanya hiyo remitance. Benki yako hapa ita scan hizo document na kuzi foward BOT for approval. Kwa hiyo nadhani hiyo foleni itabidi na wewe uwepo tu.

    Naomba ukisha pata majibu sahihi utujulishe hapa nasi tuongeze ufahamu.
     
  8. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    zomba mwongo mkubwa wewe, siyo rahisi kutuma pesa nje kutoka Tanzania. Ni lazima ujaze fomu ya maelezo ya kwanini unatuma na nani unamtumia pia wanataka scanned copy ta passport/ visa ya unayemtumia pamoja na maelezo mengine kibao.
     
  9. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    This is interesting, you need a bank to do this, you can't do it yourself online, halafu sababu zako hazina mashiko, waweza Hifadhi Dolar zako Tanzania with no problem.

    Na ni utaratibu Wa serikali ya Tanzania kuwa na invoice au sababu ya kutuma hizi less USA watakuuliza Invoive valid itakayoonyesha hiyo account number.

    You can have account with CRDB (dollar account) with visa you can actually do all the transactions without a single problems, so sijui lengo lako hasa ni usharobaro au? Hoja zako ni dhaifu.



     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Taarifa nyingine ni kwamba US wamekuwa na vigugumizi sana kupokea pesa toka nje (na kutuma pia) kwa sababu ya hofu ya hizo pesa kutumiwa kufadhili ugaidi. Hilo nalo inabidi ulifanyie utafiti.
     
  11. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    This is sharobaro in operations
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo mambo ni dunia nzima. Usicho kijuwa ni kwamba hizo information zote zinazotakiwa, ukiwa na account bank zinakuwepo hukohuko na huna haja ya kuzipeleka kila unapotaka kutuma pesa. Mimi nnatuma fedha kokote duniani "electronically" kupitia benki ya Tanzania.

    Usilolijuwa ni usiku wa kiza.

    Na hivyo vyote uvisemavyo, ukisha kuwa na "verified" email na simu unavituma "electronically" ukiwa nyumbani kwako au ofisini kwako, kipi cha ajabu hapo?

    Tatizo lako lingine unapapara, husomi ujumbe vizuri, wewe unamtumia mtu "school fees" mara moja kwa mwaka. Mwenzako juu huko anasema anataka kuwa anatuma na kutoa fedha kwenye account yake ya USA. Unaona tofauti hapo? au huioni?

    Nakusikitikia hujui haya mambo, jifunze.
     
Loading...