Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Train ya Abiria reli ya kati jana engine moja iliwaka moto.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maguguniga, Sep 9, 2012.

  1. M

    Maguguniga Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ilitokea mida ya saa moja jioni ilikuwa inatokea Dar ilipofika salanda ndo moja ya engine yake iliwaka moto na kusababisha taharuki kwa abiria waliokuwa wanasafiri, baadhi yao kujeruhiwa walipokuwa wanajaribu kujiokoa kwa kuruka madirishan. Source Wapo radio patapata asubuhi hii.
     
  2. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iundwe tume kuchunguza moto huo.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Kuna prof mmoja anasemaga ng'ombe wa maskini hazai, akizaa anazaa dume, afu dume lenyewe linakuwa shoga!
    Kha!
     
Loading...