Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Trafiki wajibu mapigo ya Sumatra

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 24, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    POLISI Kikosi cha Usalama Barabarani, kimemtaka Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Udhibiti wa Usafiri wa Nchi Kavu na Majini (Sumatra), Israel Sekirasa, kusaidia upelelezi wa kubaini polisi walio kikwazo katika udhibiti wa daladala korofi nchini .

    Kamanda Mkuu wa Kikosi cha Usalama Barabarani, Mohamed Mpinga, akizungumza na HABARILEO , amesema, ni muhimu kwa Sekirasa kuwapa ushirikiano ili wazifanyie kazi tuhuma alizozitoa mbele ya Rais Jakaya Kikwete dhidi ya baadhi ya polisi.

    Jumatano wiki hii Sekirasa aliwashitaki polisi kwa Rais Kikwete, kwamba ndiyo chanzo cha uvunjaji wa kanuni, sheria na taratibu za usafiri barabarani kutokana na baadhi yao kumiliki daladala nyingi na ambazo ni mbovu.

    Kamanda Mpinga amesema Jeshi hilo halijafurahishwa na kitendo cha Sekirasa kutoa tuhuma hizo mbele ya Rais Kikwete, licha ya mamlaka makubwa aliyonayo, kwa kuwa kupitia wadhifa huo, angeweza kuwasilisha malalamiko hayo kwao kwa ajili ya kufanyiwa kazi.

    Kwa mujibu wa Kamanda Mpinga, kauli ya Sekirasa kwao ni sawa na uchochezi kwa kiongozi huyo mkuu wa nchi.

    “Hatupingi kauli aliyoitoa, isipokuwa katika hali ya kawaida, kwanza alipaswa kutuwasilishia malalamiko hayo ili tuyashughulikie, hasa ikizingatiwa kuwa sisi sote ni wasimamizi wa sheria hizo.

    “Hata kama kweli maofisa wanamiliki daladala au mabasi, sidhani kama sheria inazuia kufanya hivyo, ila kama kweli kwa vyeo vyao wanashindwa kutekeleza taratibu zilizopo, tutalifanyia kazi suala hilo na tunamwomba atupe ushirikiano,” amesisitiza Mpinga.

    Amesema , wakipewa ushirikiano huo na kubaini tuhuma hizo zilizotolewa, viongozi wote watakaa chini na kuangalia hatua zipi wazichukue dhidi ya maofisa watakaobainika kukwamisha udhibiti huo.
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wameshikwa pabaya trafic, looh. Ona wanavyoruka jamani.
     
  3. C

    Common man Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilidhani Kamanda Mpinga alikuwa anakanusha kumbe anataka wazungumzie chambera. Hilo si utawala wa sheria bali ni utawala wa nani umjuae. Big up sekirasa. Hawa polisi wamefanya hii nchi ni yao wenyewe na sisi wananchi ni wakimbizi.
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukishaona amesema chemba tu ujue mambo yanaenda kwisha kimyakimya!
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana, wamezoea mambo ya chobingo. Tujenge tabia ya kuweka mambo hadharani inasaidia sana.
     
  6. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    :cheer2:
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tatizo la trafki hayo magari wengine sio ya kwao wamepewa tu na ndugu zao wawashikie ili likikamatwa iwe rahisi kulitoa kweli nchi imekua maskini na rushwa imetawala utakuta gari jipya ila wanakupiga mabao!!!
     
  8. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yeye kamanda mpinga yake ni mangapi kabla hajapinga?
     
Loading...