Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tractor linatakiwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SIMBA mtoto, Jan 20, 2012.

  1. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Natafuta tractor la kulima shamba la ukubwa wa ekari 25, shamba lipo wilaya ya Kisarawe, kupitia njia ya Chanika.

    Tafadhali kama unalo au unajua mtu mwenye biashara hiyo naomba mawasiliano nao.
     
  2. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Plz consult farm track!
     
  3. DullyM

    DullyM Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yupo mhusika wa hilo humu!! alikuwa anatafuta tenda we saka tu kwenye thread zilizopita
     
  4. p

    pattyb Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TZS50,000/= kwa ekari moja na inategemeana na umbali wa shamba lenyewe, kama upo tayari ni PM
     
Loading...