Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota spacio inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by araway, Jun 9, 2011.

  1. araway

    araway JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nauza toyota spasio ya mwaka 2000 imetembea km 95000. Ipo katika hali nzuri kama mpya! mtanisamehe maana sina sina picha yake. ipo morogoro. bei 7m!!:confused2:

    nawakilisha.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    yale yale mbuzi kweny gunia mkuu bongo imeinga lini? kula 5M
     
  3. araway

    araway JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu tatizo ni camera tu sinayo , ningeiweka hapa ila usihofu kwa mnunuzi ni lazima ataitaji kuiona na kama upo morogoro ni kiasi chakuniambia nikuletee ulipo uithaminishe. hauziwi mtu mbuzi kwa gunia hapa.gari ipo swafi kabisa.:A S thumbs_up:
     
  4. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sawa mi niko moro, kama tunaweza elewana fresh kwa 6m tuonane, nitakutumia namba yangu ya simu kwenye inbox yako.
     
  5. araway

    araway JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    copy that! ukipita mitaa ya sabasaba CCM mkoa nicheki nipo nayo mitaa hii kunamambo nayaweka sawa.0715026030.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    napita njia.
     
Loading...