Tovuti ya secretarity ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ruttashobolwa, Apr 26, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,871
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 113
    Secretarity ya ajira imezindua tovuta ilikuwezesha matangazo ya kazi kufikia watu kwa haraka na pia kupunguza mianya ya rushwa na kuwezesha kupata watumishi wenye sifa stahiki.Kwani nafasi zote za kazi zitakua zikipatikana humu.
    Tovuti hiyo iliyozinduliwa jana inaitwa

    www.ajira.go.tz
    vijana mmehaswa kuitumia kilasiku ili kuwawezesha kupata kazi.
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Asante dogo!!
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awali ya yote shukrani kwa information mkuu, ni hatua nzuri hiyo naamini watakuwa wawazi katika usaili na kuacha upendeleo.
     

Share This Page