Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tongozoro

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dubu, Apr 9, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    habari yenu wakuu.
    naomba kuuliza, hivi ile dawa ya tongozoro inafanya kazi?.
    Nasikia kama wewe ni domo zege kwa mademu ukiitumia tu unaanza kutema mistali na unaye mpenda anakubali hapohapo. hasahasa ikitumiwa na wasichana ndo unatoa neno moja tu mtu anaingia line. vipi hii imekaaje? kuna mtu kaniagizia nimnunulie. kwamba inauzwa kwenye maduka ya madawa. je wapi naweza ipata. msaada japo sio mimi ninaye ihitaji.
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Ukiipata hiyo dawa hebu nambie na mimi nikainunue, kwani kuna mchuchu humu JF nimemmaindi kichizi yaani lakini kila nikijaribu kufungua mdomo ulimi unakuwa mzito ajabu!.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama hajui kutongoza mwambie aandike barua kueleza shida yake then akupe umpelekee kwa mdada anayemtaka....
    Teh hii dunia ya sayansi na Tech ye anataka kuturudisha nyuma tena
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hii maneno za kiivi mbona ilishapitwa na wakati ?
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje wenye uthibitisho na hili. Sasa tongozoro pekee bila kueleza unachotaka mmh! Naona ni OLD STONE AGE hiyo.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    JG nakusalimu mkuu
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...sasa kama "kakuagiza" si ukamnunulie?..nenda akwambie ni wapi zinauzwa...siku ingine usichukue maelezo nusu nusu!....
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......heh,...!!!....
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nikipata ntakuambia. usihofu wala nini.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Na mimi mwanangu, maana nimekuwa domo zege mpaka kwa vitoto vya umri wa Lulu.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kanunue pilipili kichaa. Ukitafuna 5 tu, maneno yatakuporomoka mtoto wa kiume kama bomba la maji machafu.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Polen sn wadau,endeleen kufarijiana wenda cku moja mtafanikiwa!
     
Loading...