Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tofauti ya wao na sisi ni hii apa,african tubadilike

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Sep 21, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    356900_berlin_jpg2bc37750a9e9f7fe54303e1f9490e2ac.jpeg

    apa ni airport mzungu anasoma kitabu akisubiria ndege
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    356901_mma2_jpg62466fcfce71df7ff0477c250ed9bcb9.jpeg

    356901_mma2_jpg62466fcfce71df7ff0477c250ed9bcb9.jpeg

    apa sisi waafrica tukisubiria ndege
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    356902_mma_jpg7a9568aec57fed1e99df5f1b2a9ba503.jpeg 356902_mma_jpg7a9568aec57fed1e99df5f1b2a9ba503.jpeg

    apa tunasubira ndege,usingizi kwenda mbele
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    wanakula net at a freelance, pale Jomo Kenyata ipo lakini kimizengwe, haka JK Nyerere nehi
     
  5. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wao wanakwend na muda,kama ndege ni saa fulani basi on the dot watu mna board safari inaanza,sasa bongo huku hata ratiba haieleweki ndiyo maana mnaweza wekwa masaa ma3 reporting room mnang'aa sharubu tu sasa kwanini nisilale kama nimechoka?
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG][​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  7. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wacha tuseme huyo anaesoma kitabu ana muda mfupi
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    MWILI NYUMBA nimependa avatar yako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtanzania anawaza wazazi wake kijijini, ada ya watoto, nyumba ndogo, kodi ya nyumba, uchaguzi mkuu 2015, nk. nk. muda wa kusoma kitabu utatoka wapi? hata akiwa na muda hatakuwa na mood.
     
  10. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Thanks,hapo nilikuwa namalizia ukoko wa kiporo cha ubwabwa!
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    hahahahahah kwa mwili huo unaweza pambana hata na viporo ukoko wa ugali nakupitia baadae twende mazoezi
     
  12. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mazoezi yangu mimi ni kama hayo tu ya kunyanyua masufuria ya misosi basi!
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzee unajua sana kuumbua maana watu kama hawa hawatofautiani na hao wanaombeba prince william.pambaf.
     
Loading...