Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maoni yako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu Mzima, Oct 7, 2007.

?

JK anahusika na kashfa za ufisadi na mikataba mibovu ?

Poll closed Oct 28, 2007.
  1. *

    Anahusika

    18 vote(s)
    69.2%
  2. Hahusiki moja kwa moja ila anatumiwa

    5 vote(s)
    19.2%
  3. Hahusiki

    3 vote(s)
    11.5%
  4. *

    sijui

    1 vote(s)
    3.8%
  1. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jk amekuwa akielezewa kama mtu asiyehusika na ufisadi na mikataba ya madini.Hata vyombo vya habari vilinukuliwa vikisema kuwa waziri wa nishati na madini alisaini mkataba mpya pasi na rais kufahamu.
    Nini maoni yako?

    Anahusika
    Hahusiki moja kwa moja ila anatumiwa
    Hahusiki
    Sijui
     
  2. L

    Lawson Member

    #2
    Oct 8, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote mafisadi tu unafikiri kara anaweza kusini kitu bila mkuu kujua?
     
  3. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    houseboy ataweza fanya kazi ya bosi wake bila bosi kujua???samaki mmoja akioza woote watanuka shombo tuu woote wanahusika wasituzuge at all
     
  4. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2007
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani angekuwa hahusiki si angesha mfukuza Karamagi siku nyingi, hiyo ni natural kwamba kama huna haki huwezi kumhukumu mkosaji, kwani hiyo hukumu itakuwa yako pia, kwani huna tofauti ya uliyemuhukumu.
     
  5. T

    Tluway Member

    #5
    Oct 14, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni vichekesho tu,waziri anaposafiri nje ya nchi kwa kazi nyeti kama hiyo inawezekanaje Rais asifahamu? hata huo mkataba mpya ungefanyiwa kazi wapi? anahusika maana mpaka leo angelimwajibisha....janja ..yao ...
     
  6. m

    mboje Member

    #6
    Oct 16, 2007
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni chnga la macho waheshimiwa. Kaka JK kwa namna moja ama nyingine ni hao hao. Kauli zake pia zinamfanya watu waamini kuwa wanakula wote, waache hiyo zugaring yao.... yumo ndani ya kapu moja ila anachungulia kwa mbali hatumuoni...
     
  7. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2007
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Tatizo ni kuona hata viongozi wa ngazi za juu nao wanalalamika juu ya ufisadi na rushwa hapa nani hasa anatakiwa kuwaadabisha wanaokiuka maelekezo. "hata kiongozi mwenye mamlaka yote ya kuwashughulikia wahalifu wote naye analalamika si basi akaimu nafasi yake ili huyo anayekaimu awashughulikie hawo wanaolalamikiwa na baadaye yeye arudi kwenye nafasi yake kwani pengine anawaonea haya."
     
  8. O

    OpenMinded Member

    #8
    Nov 16, 2007
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba hawa watu wanadhani watanzania ni wajinga sana kiasi cha kushindwa kuona hali halisi. Ni suala liko wazi kabisa kwamba JK anahusika na hii mikataba otherwise angekuwa amechukua hatua zinazostahili
     
  9. O

    OpenMinded Member

    #9
    Nov 16, 2007
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo huwezi kuandika suala kama hili kwenye chombo cha habari maana utaulizwa ushahidi na ni wazi huwezi kuwa na uthibitisho zaidi ya ushahidi wa kimazingira kwa hiyo akili kumkichwa kaka.
     
Loading...