Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa Maoni kuhusu hili:

Discussion in 'Love Connect' started by Pelham 1, Sep 5, 2012.

  1. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kwa nn Madada zetu ama Mabinti wameingiwa na kasumba ya kutojikubali maumbile yao nakukimbilia kuyaongeza?
    Unafikiri ni kwani wanafanya hivyo? Katika utafiti wangu wa maoni: Kuna baadhi yao wanadai Wanaume ndio chanzo tunayapenda sana ndio maana wanayaongeza kutuvufutia!!!.
    Je wanajua madhara yake mbeleni ama ndio ilimradi tu sisi tunalizika na kuvutikaaa...?
    Toa maoni ama Ushauri kuhusu hili:
     
Loading...