Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Time Tables Za Vyuo Vyetu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kana-Ka-Nsungu, Nov 6, 2007.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuisoma hii article ya Bw. Mwalupindi jana kwenye gazeti moja la kila siku nilianza kukumbuka enzi zangu nilipokua mlimani na nilikua na swali moja tu-"how did i survive?". Test za kushtukizana (tulikua tukiziita sudden deaths!), maswali ya kukomoana ambayo hata mwalimu hajafundisha.Wengi mtakumbuka Ossoro, sijui bado yupo?Kaijage? Tunatumia muda mwingi sana madarasani na libraries matokeo yake wenzetu wenye vijicertificates tu vya ng'ambo wakija wanatutoa nishai maofisini kwa kuwa wanaijua kazi zaidi, naamini imefika wakati wa mfumo wetu wa elimu ya juu kuanza kutuandaa kwenda kufanya kazi tofauti na sasa ambapo majority tunasoma tu ili tuweze kufaulu mitihani. Hebu nisikuchoshe kwa mengi, na wewe enjoy article ya Bw. Mwalupindi, namshukuru sana kwa article hii.

    Varsities timetables should be changed to suit global demand

    2007-11-05 10:38:26
    By Jamil Amon Mwalupindi

     
  2. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mr. Mwalupindi has a point, a relevant one too, his mastery of the language notwithstanding.
     
  3. M

    Mwana Wa Maryam Member

    #3
    Nov 7, 2007
    Joined: Oct 22, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajifunze kutoka chuo kikuu huria. Kama mfungwa anaweza kupata digrii katika chuo huria kwanini muda usipatikane kwa vyuo vingine kwa wanafunzi kusoma na kufanya kazi?
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hicho kizazi cha kitishiana Vyuo Vikuu muda wake sasa unakaribia kuisha! Kuna damu mpya na watu wapya na mawazo mapya!
    Pole sana Kankansungu!
     
Loading...