Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo acheni wizi wa mchana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 1800, Mar 5, 2012.

  1. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wadau ninakuja tena jukwaani kuwasilisha utapeli unaofanywa na kampuni ya simu ya tigo,wana huduma zao ambazo ukijiunga nazo wanakupa muda kadhaa wa maongezi na sms kadhaa,cha ajabu leo ni siku ya nne mfululizo wamekua wanatoa muda huo na dakika hzo kuanzia saa tatu usiku badala ya saa moja asubuhi,je huu sio wizi wa wazi tena wa mchana kweuupee?saa tatu usiku ni asilimia ngapi ya wateja wanakua na muda wa kuongea na simu?
     
  2. R

    RUTARE Senior Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tigo hacheni wizi wa mchana (acheni).
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umesomeka mkuu,typing error
     
Loading...