Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiger Woods Aachana na Mkewe Rasmi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Aug 24, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tiger Woods na Mke Wake Wameachana


    [​IMG]Tiger Woods na mke wake mzungu Elin Nordegren wameachana. Habari zimetangazwa rasmi leo. Ndoa ya Tiger ilianza kuvunjika mara mke wake alivyogundua anatembea na mzungu mwingine. Haikuishia hapo....iligundulika kuwa Tiger katembea na majike wa kizungu zaidi ya 14 wakati wa ndoa yao. Wote wazungu wenye nywele blonde. Hata siku moja hajaonekana na kuku mweusi.

    Haya Elin anarudi kwao Sweden na donge nono. Tiger ni billionaire na walizaa watoto wawili moja ana miaka mitatu mwingine wa kiume ana mwaka moja tu.
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Oh please, I demand apology kwa dada zetu...unawaita dada zetu kuku weusi?:confused2:
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Boflo kumbe sisi ni kuku weusi? :confused2:
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hleo ameamua kuweka bayana!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hpa sijaelewa alimaanisha kuku mweusi as in mnyama au ni vingine :confused2:
     
Loading...