Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba ya nyongo ni nini jamani!

Discussion in 'JF Doctor' started by JERRY, Jul 12, 2011.

  1. J

    JERRY JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mzee wangu anasumbuliwa sana na nyongo. Je tiba yake ni nini? Naomba ushauri,
    yaani akila maharage ndo balaa. Wkt mwingine ikizidi mpaka huwa anatapika.

    Please help
     
Loading...