Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Though ur a married man, i will always love u

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HOPECOMFORT, Feb 26, 2012.

  1. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Naandika nikitambua kua ww ni mmoja wa member wa jf na naamini pia utasoma topic hii.
    Nashindwa kukukumbuka kwa mabaya cse nimebakiwa na mazuri zaidi kuliko mabaya.Nakumbuka tulivyo fahamiana kwa mara ya kwanza ulipo kuja kazini kwangu ambapo na wewe ulikuja kikazi.Tuliendelea kuzoeana mpaka ulipo niomba no zangu za cmu naww ukanipatia zako.

    Nakumbuka cku nzuri ya j3 tulipo toka pamoja kwa kufahamiana zaidi ambapo tulizungumza mengi ambapo pia ulinambia wajomba zako wanakulazimisha umuoe bint ambae uliwatambulisha lkn ww unahisi aumpendi -nakumbuka nilikushauri umuoe ukasema uwezi,atukuzungumzia sana ilo.Ilipo fika sa moja za usiku ulinirudisha nyumbani-Niliipenda sana siku iyo.

    Siku iliyobadili furaha yangu gafla na kuanza kujuta kwanini nilikutana na ww ni siku tuliyo shinda pamoa kwa furaha alafu usiku wake nilipokupigia ili kukutakia usiku mwema,simu ilipo pokelewa nikasikia sauti ya kike.nilikosa uvumilivu na kukata ile simu lkn badae mpokeaji akani text kuniuliza vp mbona kama nina hasira?kwakua nilizoea namna unavyoandika msg nilijua ukua ww,nilijibu g9t then nikalala mpaka asubuhi alipo nipigia nakuanza kunitukana kunambia mm ni malaya nimuache mumewe kwani yy ni mke wa ndoa.Sikubishana nae zaidi ya kupiga kimya mpaka ulipo omba tukutane unielezee ukweli,tulikutana lkn pia sikukuelewa .

    Kinachonishangaza mpaka leo ni kitendo cha ww kufunga ndoa angali tulisha fahamiana alafu unarudi kunambia kua bado unanipenda na uta fight mapenzi yetu mpaka mwisho.

    Pamoja na kwamba nimeandika kwa ajili yako naamini pia auto soma peke yako watasoma na wengine na bila shaka watapenda kunishauri.Wenzangu mliopenda na kupendwa pia, ivi haya yanaweza kua mapenzi kweli?
    Ukweli ni kwamba japo una mke mimi bado nakupenda sana as if nothing hapen bt sipo tayari kukutana na wewe tena popote,upendo wangu utabki moyoni mpaka atakapotokea mwingine
     
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Heeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!! Jamani dunia hii imetikiswa na MAPENZI............mi cna ushauri dada angu ila jua mme wa mtu sumu na usije ukavunja ndoa ya watu....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,070
    Trophy Points: 280
    wanaume wanaokuja kwa design hizo wala hawana maana....
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kila siku statistics ya new members inazidi kuwa juu yani members wanazidi kuongezeka kwa kasi! yani unakuta mtu ana account 7!!
    kweli mapenzi wanarun dunia.. pole dada angu Muombe Mungu iko siku huu utakua ushuhuda!!
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi message za namna hii huwa nazichukia sana, yani mnatuharibia kabisa tusiwapate wa design zenu.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hope,mbona unanisema hadharani? Si ungeniPM tu? Hujui nina wengi humu jf? Au unataka uniharibie? Kwani mimi kuoa ndo nini!
    Hata mimi,will always love you,i promise! Hii ya mie kuoa isikutie homa,ni vijimambo tu.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole weee
    ila kuna wanamme wako kama mashetani
    wana nguvu ya kumvuta mwanamke hata kama wana pete kidoleni.

    Kama hutaki shida, kaa naye mbali.
    Heri nusu shari...
     
  8. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I think nyumba ndogo is the lowest scum of the scum bags.

    WTF were you doing with the married man and you are ***pid enough kuja kutuandikia uzinzi wako hapa.

    Btw, it is PROMISE and not PROMICE!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na nilijua ni wewe tu
    mie hata anitukane mkeo sikuachi
    till senene do us part.

     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe umetusiomea aisay, na mwanaume aisye kuwa na uwezo huo, tumewke kwenye kundi lenu au!
     
  11. libent

    libent JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huu uvivu wa kusoma riwaya ngoja nikatafute miwani kwanza
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pole kwakweli, mpe baraka zote kwenye ndoa yake.......mazuri yatakurudia tu!!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanamme wa aina hiyo wanaitwa 'marafiki wa wanawake' kama wanavyosemaga mahakamani 'rafiki wa mahakama'

     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahah.....usikute ni mwanao Koku huyo katendwa!!
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    konnie,kuna thread nimetangaza kuwa roho yangu imekudondokea,umeiona?
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kipipi akiamua kutoa point huwa zinakuwa nzuri kama pipi.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ka koku kangu ndo kwanza kajajifunika shuka kalale,lol!
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukiona mtu ana machungu hivi ujue jamaa keshamega na kusepa.... inauma sana kwa kweli but ndiyo maisha
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    siku nyingine huwa anabwabwaja?
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    ...Naona umeamua kuja hapa na ID mpya....ingekuwa poa sana kama ungezuka na ID yako ya kweli. Pole sana kwa yaliyokukuta.

     
Loading...