Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This week's Big Match; Man United Vs Chelsea.. bet who will win it?

Discussion in 'Sports' started by Godvictor, Sep 12, 2011.

?

Who will win the EPL - BIG MATCH this weekend?

  1. Man United

    55.6%
  2. Chelsea

    44.4%
  3. Draw

    0 vote(s)
    0.0%
  4. I don't know

    0 vote(s)
    0.0%
  1. Godvictor

    Godvictor Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    :msela:Following the English Premier league (BARCLAYS PREMIER) start-up this season of Manchester United and Chelsea, who do you think will dominate/win the race at the BIG MATCH this weekend?
     

    Attached Files:

  2. Godvictor

    Godvictor Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    its gonna be fantastic meeeeen, i can't imagine it..!!!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mechi kati ya Manchester na Chelsea itakuwa ngumu sana ingawa Manchester watashinda kwa magoli mengi 3 au 4.Manchester wako vizuri kuanzia nyuma katikati na mbele.Kipa wa Manchester David alianza vibaya lakini mechi tatu za mwisho Spurs ,Arsenal na Bolton ameonyesha uwezo mkubwa sana.Upande wa beki Manchester wako poa sana kuumia kwa Rio na Nemanja hakukuathiri ngome yao.Mwaka jana sehemu ya kiungo ilipwaya sana lakini mwaka huu Anderson na Clevely wamekamata barabara sehemu ya kiungo.Ushambuliaji ni balaa John Terry na safu nzima ya ulinzi ya Chalsea watapata wakati mgumu sana kuikabili safu ya ushambuliaji ya Manchester United ikiongozwa na Rooney,Chicharito,Young na Nani.
     
  4. Godvictor

    Godvictor Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mhh,unauchambuzi mzuri lakini ukumbuke chelsea nao wako fiti balaa, yani itakuwa ni songombingo balaa!!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Match hii itakuwa ya upande mmoja...chelsea watafungwa si chini ya goli tatu.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Manchester ya sasa inashinda mechi za ugenini tofauti na mwaka jana.
     
  7. Godvictor

    Godvictor Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    :msela:come-on guys, vote for this!!
     
  8. Godvictor

    Godvictor Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    maybe.. but mmmmmmmmmhhh.. no!
    not that easy
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni gemu ambayo ni ngumu na itakuwa na ushindani mkubwa
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Manchester United 3-Chelsea 1
     
  11. Godvictor

    Godvictor Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Chelsea 2 - 1 Man U... :A S 109:
     
  12. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Definite its Man Utd
     
  13. Godvictor

    Godvictor Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Man u....???????????:roll: I don't guess so at stamford Bridge!
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wewe una akili sana.mia
     
Loading...