Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This is also our Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kijakazi, Aug 15, 2012.

  1. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi nimejikita zaidi kwenye mambo mazuri pia yanayotokea katika nchi yetu, badala ya kuangalia tu upande mmoja wa matatizo, na moja wapo ni hili!
    Tanelec Limited
     
Loading...