Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thinking loud

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kandambilimbili, Apr 14, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. Hawa watu ambao huwa nikiangalia profile yangu nakuta wamenivisit nini wanataka kujua kuhusu mimi?

    2.

    3. Kati ya mahusiano, mapenzi urafiki, michezo na siasa forum gani zina wapenzi wengi na ni kwanini?

    4. Just thinking loud, hivi itakuwaje kama kila mtu atapewa uwezo wa kujua mwenzake anawaza nini kwa wakati huo???? SIPATI PICHA HUKO MAKANISANI WAKATI WA MAHUBIRI.
     
    Last edited: Apr 14, 2009
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi nitajadili hilo la namba moja. Ningependa uwaweke hapa hao unaosema wamevisit profile lako, kwani mimi nikisema nikawaone hao watu basi mmoja atadrop kutoka kwenye list ya "the last ten visitors" na badala yake mimi nitaongezwa kwenye hiyo list, halafu utarudi kulaumu kwamba na mimi ninachunguza kitu gani huko !!!
     
  3. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Teheee it was just thinking na SIO KULAUMU, sawa SINKALA, otherwise na wewe nakukarubisha.
     
Loading...