Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thibitisha u afrika wako

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ibang, Mar 8, 2012.

  1. Ibang

    Ibang Senior Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WAKUU HABARI ZENU
    WAKUU THIBITISHA U AFRIKA WAKO KWA KU LIKE PAGE MPYA IITWAYO AFRICA
    HII PAGE MPYA YA FACEBOOK ITAKUWA INAHUSU UTALII MBALI MBALI UPATIKANAO AFRICA PAMOJA NA UTAMADUNI UNAOMHUSU MWAFRICA VILE VILE PAGE HII HAITAKUWA NYUMA KUKULETEA HABARI MBALI MBALI ZIPATIKANAZO KATIKA BARA LETU LA AFRICA SO NI WAKATI WAKO WA KUUDHIHIRISHA U AFRICA WAKO
    KWA KU LIKE PAGE HII NA KUCHANGIA KATIKA MAMBO MBALI MBALI YALETWAYO NA PAGE YAKO PENDWA YA Africa.


    Africa | Facebook
     
Loading...