Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The more u hate the more love?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vivimama, Jun 17, 2011.

  1. v

    vivimama Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamvi.

    Nisaidieni hili jamani, hivi inakuwaje mtu anamuonea wivu ex wake?
    Hii nimeiona etremely kwa rafiki ya ngu mmoja wa kiume ambaye ni muda kitambo alimwacha msichana wake tena kwa kashfa na matusi akidai hampendi wala hamtaki tena.
    Ajabu jamaa hata akisikia mdada yupo karibu na mwanaume mwingine anakuja juu ile mbaya na anamchunga zaidi ya dadaake ama mkewe!!
    Binafsi nashindwa kuelewa inakuwaje!!!!!
    Au ndo ile walosemaga wenzetu----------THE MORE U HATE THE MORE LOVE?

    mapenzi yangu
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mi nadhani ndio hiyo hiyo hapo kwenye bold.
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    napenda siku za nyuma, zilizopita
     
  4. v

    vivimama Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zilikuwaje hizo mkuu?
     
Loading...