Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

the gurners

Discussion in 'Sports' started by ALOYCE MPANDANA, Dec 28, 2010.

  1. ALOYCE MPANDANA

    ALOYCE MPANDANA Senior Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    msimuu lazima tuchukue kombe
     
  2. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mimi nilidhani tupo chama moja la north london the gunners kumbe wewe upo the gurners!!!!kama upo gunners nayoishabikia shaka ondoa mwaka huu vikombe lazima na si kikombe......
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jana vijana walinipa raha. Mwaka huu lazima tupate vikombe
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana :hungry:
     
Loading...