Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The fear of mathematics

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KiuyaJibu, Aug 6, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    There’s a popular NYTimes op’ed titled “Is Algebra Necessary?” which questions the need for kids to learn advanced math. The author cites that failing algebra is a large reason why many students drop out of high school and post-secondary school. Moreover, algebra is not really required for most jobs or liberal arts studies.
     

    Attached Files:

  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa mkuu...
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kweli unaweza usione matumizi ya aljebra lkn kwa waliosoma adv-math watakiri kuwa inakujengea uwezo wa kufahamu hesabu nyingine amabazo zina umuhimu mkubwa.
    Mbali na hilo, inapanua ufahamu wa muwezo
     
  4. J

    JPM605 Senior Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi ni mpya kaka ndani ya jamvi..,nakuunga mkono kwa asilimia zote juu ya uhusiano wa algebra na topic nyingine za maths. Kitu kama partial fractions na series mathalani Taylors na Maclaurins zina umuhimu mkubwa sana in topics za calculus ambazo nazo zinahitajika kwenye phy na chem. Ila hizo nazo ni ngumu kiasi mi sijui wadau wengine mnaonaje?
     
  5. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kipi ambacho akieleweke?Kwasababu hiyo imeambatana na maelezo yake japo ni kwa lugha ya kiingreza lakini kama unaweza kusoma na kuelewa kiingereza hakuna shida ya kufahamu nini kinaendelea baada ya kusoma maelezo na kutizama picha yake.
     
  6. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    Kipi ambacho akieleweke?Kwasababu hiyo imeambatana na maelezo yake japo ni kwa lugha ya kiingreza lakini kama unaweza kusoma na kuelewa kiingereza hakuna shida ya kufahamu nini kinaendelea baada ya kusoma maelezo na kutizama picha yake.
     
Loading...