Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The best leaders ever in Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MZIMU, Feb 7, 2012.

  1. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    DR. Augostino Lyatonga Mrema na Edward Ngoyai Lowasa, ni miongoni mwa viongozi ambao, wamefanya mambo makubwa yanayo waletea watanzania manufaa mpaka sasa.

    1. DR. (PHD) Mrema ndie alieneza vituo vya polisi nchi nzima kwa siku saba tu, bila bajeti wala tume au blaa blaa za wataalamu wowote. The best qoute of Lyatonga " C C M SIO MAMA YANGU, C C M SIO BABA YANGU............"

    2. Leo hii watoto wote wa walala hoi, angalau wanapata fursa ya kufika sekondari, washindwe wenyewe.
    Mnyonge Mnyongeni Haki yaki mpeni. Nadhani mpaka sasa watanzania mmesha jua ukweli kuhusu RICHMOND. The Best quote of Ngoyai " Nimedhalilika sana,.........................................."
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyo Mrema mbona kawa comedian siku hizi?

    Mwaka juzi chama chake kiliweka mgombea wa urais lakini yeye alikuwa akimkampenia JK!

    Halafu kumsifia kiongozi kujenga vituo vingi vya polisi ni fikra finyu, hivo vituo vingi vya polisi huweza pia kutumiwa kwa kukandamiza raia.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi ndivyo unavyoona wewe?
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Afadhali hata Mrema kuliko huyo fusadi papa Edward
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umetumwa jf kupost umbea? Wakati tuliona si wakati wa kuzungumzia historia. Tunatakiwa tutafakari nini cha kufanya kutokana na hali na mazingira tuliyonayo. Uchumi unazidi kushuka kwa kasi speed 200 we unaleta mambo ya historia ili watu wasahau kujadili mambo ya msingi! Kweli mungu ana watu wengi sana!
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I know for a fact that my father is always among the best leaders in Tanzania.Aliahidi angehakikisha chakula kiko mezani mpaka leo nimesimama mwenyewe kimaisha sikuwahi kukosa chakula enzi za utawala wake,aliahidi atanipa elimu bora mimi mwenyewe ni ushahidi wa hilo,aliahidi angehakikisha napata matibabu pindi nikiwa mgonjwa leo niko hai na mwenyewe afya,the list goes on.
    Usijaribu kuweka majina ya wanasiasa mbele ya macho yangu na kunielekeza kuwa wao ni viongozi wazuri na bora,kura yangu itaenda kwa yule atakayekuwa na uwezo wa kumtimizia mtanzania wa kawaida japo mahitaji yale muhimu na msingi kama alivyojitahidi mzee wangu ambaye sasa ametupwa mkono na umri.Na mpaka sasa bado sijamuona anayeweza.
    To hell with dirty politics,what we need is sustainable development.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Naanza kumkubali mtu aliesema mavi ya kale hayanuki!
     
  8. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee!! EL kweli anajituma kuutafuta U-RAIS, amejisifu amemaliza sasa anakosa aseme lipi... hadi 2015 tutasikia mengi!!!!!!!
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu njaa haina baunsa!
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa ndiye anaestahili kuwa president wa URT 2015. Period
     
  11. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezakana hii ni fikira finyu, kama jamii itakubaliana na mimi kua, tuache kulima ngano, maana hutumika kutengezea pombe. Kama mawazo yako polisi ipo au imeundwa kukandamiza raia?, kaka nadhani upeo wa kufikiria ................. . Watanzania kama nyinyi sijui mtanchangia nini katika katiba. Itabidi wachangiaji katiba angalau wapewe interview ya maswali ya darasa la saba.
     
  12. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Duuh! Kaka nadhani hata haustahili kusema chochote humu kama hujui maana ya Historia katika kufanya Maamuzi ya jayo. Kama hujui unapotoka, kaka siume potea wewe. Utajuaje unako enda. Je hata hapo ulipo unajua uko wapi?
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lowasa is the best, not sure about Mrema
     
  14. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja Lowasa Fisadi lakini alikuwa na moyo wa kujaribu, alianzisha barabara tatu dar, alianzisha shule za kata na angeendelea angejua walimu wangepatikana wapi kaja kilaza Pinda hajui lolote kwanza anatuzalilisha wakulima. Hivyo ambao wamefanya vitu tangible ni hao kwa kweli. mnaowataka nyie semeni wamefanya nini? au kamusheni kuwa hao hawakufanya wao. Lowasa angekuwepo serikalini kungekuwa na displine ya kutosha. mgomo wa madaktari usingefikia hapo ulipo.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,071
    Likes Received: 6,748
    Trophy Points: 280
    aliilia
     
  16. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa tukusaidieje mtanzania, Yaani hayo nilio ya andika hapo yana hitaji nini kuya verify au kuyaelewa. Amakweli tatizo la watanzania ni watanzania wenyewe. JUDGE PEOPLE FOR WHAT THEY DO, AND NOT WHAT THEY SAY. AU WANACHOSINGIZIWA. AU BADO HUJAJUA UKWELI KUHUSU RICHMOND. JAMANI, MNATUCHOSHA SANA. TUNATAKA MABADILIKO SIO TAARABU AU BONGO FLEVA KWENYE KUJADILI MAMBO YA NCHI. ALAAA!
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kila kiongozi ana mapungufu yake.Wewe taja wako uone watakavyomshukia.Ukweli upo kwamba kwa utendaji hakunaga kama lowasa.Mponde mpendavyo lakini ukweliu nabaki hivyo
     
  18. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hajakosea kabisa yeye ameweka kiongozi wake halafu ametoa hoja zilizo na mashiko kutetea uhalali wa kumuita best leader in Tanzania kama wewe ulivyowaorodhesha viongozi wako halafu haujaweka hoja yoyote zaidi ya kauli zao ambazo walizitoa zamani.JF we speak openly,namuunga mkono.
    Tatizo letu nchi hii tunatamani miujiza kutoka kwa mtu ambaye hata hawezi kutatua matatizo madogo madogo.Kipindi ambacho Lowassa alikuwa mtendaji wa serikali(Waziri Mkuu) alimfanyia nini mtanzania wa kawaida???
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umesema kila kitu hapo kwenye red. Shule za kata ni Dampo la watoto wa walala hoi ambao mstakabali wao umeamuliwa na wenye madaraka waendelee na watoto wao, vijukuu na vilembwe kufanya watakalo kwa sababu fursa zao si sawa na za shule za kata.
     
  20. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    amakweli nabii kwao hupigwa mawe. Bora kumfadhili punda kuliko mtu asie jitambua.
     
Loading...