Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi zilizovuma enzi hizo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Sep 30, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ni tetesi au habari zipi unazokumbuka ambazo zilivuma sana enzi hizo lakini hazikutokea.
    Mfano:
    W
    1.Mwisho wa dunia ni mwaka 2000
    2.Hairuhiswi kwenda posta na kandambili, endelea na wewe hapo chini
    3
    4
    5
    6

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mumiani wanyonya damu za watu.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kulikua na mnyonya damu tishio anaitwa Msekwa, walikuwa wanasema eti anamiliki Peugot 504 nyekundu na haina mlio kabisa...basi tulikuwa hatutembei nje zaidi ya saa 12 jioni....
     
Loading...