Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TETESI:Neema kuwaangukia wale wenye dv 1&2 na wamekosa mkopo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 6, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa chanzo cha kuaminika toka loans board,ni kwamba,kutokana na malalamiko meng juu jins mikopo ilvotolewa,zoezi la kuwachambua wale wote wenye dv 1 nd 2 afu wamekosa mkopo litarudiwa na watapewa mikopo kabla ya vyuo kufunguliwa.
     
  2. General mex

    General mex Senior Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mungu saidia maana nawaza nitakavyoishi hapo chuo kwa shida. Uendelee kutujuza kaka.
     
  3. Cobeles

    Cobeles Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaa! Kama loans wameamua kurudia tena kutoa mkopo kwa wenye 1&2 itakuwa fresh maana watu wamekata tamaa yakuendelea vyuo kutokana hali za kimaisha za watu,ka vp wafanye kweli tena haraka mno.
     
  4. K

    Kauzu B Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guyz r u serious. SOURCE PLIZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ
     
  5. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hope you are not kidding! Mtoto wa ndugu yangu amekuwa discouraged sana serikali kutotambua juhudi alizoweka katika shule.
     
  6. N

    N2nde Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kwel naomba kwa sir God iwe ivo manake juhud zangu za kusoma xana znaonekana ni bure nmekonda kwa wiki 1,Hayo mamilioni ntayawezea wap ukitegemea ni yatima(single family-mama) afu nimefaulu na kunyimwa mkopo"NO LOAN" inauma xana,kama kwel ni serikal ckivu wackie hich kilio...... cjivunii kuwa Mtanzania bali navumilia kuwa Mtanzania
     
  7. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vipi kwa wale wa kozi za sayansi (afya) waliokosa mkopo?
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mikopo ya kumwaga subirini 2015 wakati wa kampeni, pale unaweza ukakopa hata mara 2 mara tatu unavyojiskia tu
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Mwaka serikali ina mpango wa kuongeza waalimu. Nyie iingie kwenye Edu, bajeti imefika kikomo.
     
  10. N

    NIMIMI Senior Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashangaa sirikale iliyopo madarakani kupitia green colour identity ilivyogawa kadi zake kwa wapinzani zipatazo 14elfu na usheee namaanisha tuliokosa mkopo tayari tumeshagawiwa kadi za vyama pinzani.
     
  11. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    na huu mtindo wa kukimbilia kadi za vyama kutokana na hali fulani,ndio mnaokuja kuwa km wale madiwani wa arusha
    muwe na misimamo na msifate mikumbo vijana!!serikali yenu haioni umuhimu kuwekeza ktk elimu bali anasa zao tu...
     
Loading...