Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi:Kulikoni Miraji Jakaya Kikwete?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory I, Nov 28, 2011.

  1. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele,

    Wadau wiki liyopita huyu "mtoto mkubwa wa pili wa kiume" wa JK kaweka picha mbili za viongozi wabunge na mawaziri,Wassira na Komba katika ukurasa wake wa Facebook wakiwa wamelala, https://www.facebook.com/mkikwete (Wassira ni mshirika wa JK na ****** anamuamini,jana alikuwepo wakati JK anakutana na CDM) na juzi juzi Mtanzania Daima wamerusha habari kwamba dogo,a.k.a Teja kaitetea CDM kwamba ni chama cha Watanzania.Vipi,ndo harakati za JK kuitosa CCM zimeanza?
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Do kama Game Theory ndio uko kihivi siku hizi, basi jf tunakazi!.
     
  3. e

    enos Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :shock: yakweli haya? kama anaiman hiyo ni vema na haki
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kuna mtu kafungua account kwa jina lake..
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Miraji anao uhuru wa kutoa maoni kama mimi na wewe tunavyofanya. Pia anayo haki ya kuchagua chama anachokitaka ajiunge nacho kutokana na kile anachokiamini. Tusishangae 2015, Miraji akaibuka na kugombea ubunge kupitia 2015 jimbo la Bagamoyo au lolote kupitia CDM.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni mtazamo tu mashabiki msijenge chuki..afande sele..
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaweka yeye au rafikizake wame mtagi?


    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ntamkubali kweli anayapinga maovu yanayofanywa na chama cha babake
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kwa nini unamwitwa teja?
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa wawezakuta friends wake wamemtag
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Mnashangaa nini kama Miraji akihusudu siasa za Chadema , hata Makongoro nyerere alijiunga na NCCR mageuzi wakati huo baba yake yungali hai!!
     
  12. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujumbe umefika ndo maana umechangiwa.Punguza JAZBA.
     
  13. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaweka yeye!
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    \

    Nawewe hapo kwenye sread andika hivi "thread" halafu twende sawa!
     
  15. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tayari nje ya mada...
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli Jf tuna kazi .......huyo sio Game theory...ni Game theory 1
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Hata na Majani!!!
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo JF...
     
  19. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kumbe samaki hawozi wote!!!!!!!!!!
    Haka kamsemo kanatakiwa kufanyiwa marekebisho
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,161
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Huyu Jamaa alikua ashapotea kabisa kutwa alikua BLK 41 na kina kalapina sema walikuja kuzianguana na pina "Babuu na miraji kikwete kiama mnataka nikilete niwavunje miguu mjiunge na kundi la viwete? Narudi kwa dudu baya nilishakupiga mashgeli ya shingo bills ukakimbia"-KALAPINA
     
Loading...