Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi, CEO DAWASCO ANG'OLEWA.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kashaija, May 8, 2009.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kwamba yule CEO jeuri sana wa Dawasco (Alex Kaaya) ameng'olewa na kupewa barua ya kuripoti haraka sana katika Mamlaka ya maji Musoma. Hata hivyo kwa mujibu wa tetesi hizo, ni kwamba kutokana na jeuri ya pesa nyingi alizochuma ndani ya Dawasco kwa kipindi kifupi amekataa kwenda Musoma na hivyo ameandika barua ya kujiuzuru kazi.

    Mwenye taarifa kamili amwage hapa.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nimeulizia dawasco hq hamna taarifa hiyoooo
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nimeulizia dawasco hq hamna taarifa hiyoooo
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tetesi za leo kali
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Ukweli utajulikana soon...
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    By the way huyo jamaa is a very good performer and has a good stand. Sijawahi kusikia kashfa zake hata kidogo. anyways leta issue.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wanaweza kumwondoa kwani aliwashikia bango wakubwa walipe bill za maji!
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hilo ndo tatizo la kwetu bongo.....yaani mtu anayefanya kazi vizuri...ndo anawekewa zengwe!......anyway.....Miafrika ndo tulivyo (NN)!
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    He was agood Lowassa stooge, remember mikwara ya bill ya Mwakyembe (Mb) baada ya kutumwa na Lowassa kuhit back?
     
  10. a

    adobe JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Yote hiyo ndo mbinu za mafisadi.Usidhani kaondolewa hivihivi,Mafisadi na hasa mawaziri ndo wanaokwamisha maendeleo ya nchi.hawapendi kuona mtu anapiga kazi vizuri.Wote wenye madeni Dawaso wako masaki,mikocheni, oYsterbay Mbezi beach Na upanga. Hawapendi kulipa bili za maji hawa.Wote hawa mawaziri na mafisadi walaaniwe kwa nguvu zote
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni mchapa kazi namkubali sana nenda Dawasco uone mabadliko bili siyo za kubuni tena na kama una matatizo unaskilizwa mara moja,vishoka vya kuunganishia watu maji bila mmpango hamna,tatizo letu wetu tunachanganya siasa na kazi!
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lole, well sina habari na hiyo hoja yako. Lakini this Guy kama ulishawahi kusikiliza strategies zake na jinsi alivyobadilisha hiyo kampuni, utatamani umweke kwenye sector nyingi ambazo zimekuwa na uzembe mkubwa. Kinachonifurahisha sana ni misimamo yake ambayo haifungani na mtu yeyote. Utaweza kulidhihirisha hili kutokana na kero za maji kupungua kwa asilimia kubwa sana jijini dar ukilinganisha na wakati kabla anachukua office. Najua bado kuna mapungufu mengi but the guys is a GOOD PERFORMER. I think with this i stand to support him sana. Nimekuwa nikifuatilia sana mambo this guy can be the more or less as MAGUFULI. Where they first study situatuion, give out appropriate stategies and execute those strategies without fear. Ni wachache wa namna hii katika nchi yetu.
     
  13. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kazi nzuri ipi! Sijapata maji ya bomba kwangu huu mwaka wa pili lakini bili kila mwezi naletewa! hadi sasa nadaiwa eti Laki sita na ushee hivi!! Huu ni wizi mtupu!!!
     
  14. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa naamini kweli baadhi yetu watanzania ni warahisi sana kusahau. Sikatai mapungufu kama unayoyataja, lakini situation ya maji ilikuwa mbaya sana kabla ya uongozi wa huyu jamaa. Ndugu yangu KYAKYA just rudi kidogo kabla huyu jamaa hajaingia ofisini assess ile situation then ulinganisha na sasa. Utakubaliana nasi kwamba jamaa ni mchapa kazi.
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mafisadi hawalipi bili za maji ; Sophia Simba alikamatwa kajiunganishia maji kiwiziwizi[waziri wa utawala bora!!}; Subash Patel jizi juzi kakamatwa anaiba maji kwenye hoteli zake whitesands!! .Sasa hawa ndio hawampendi Kaaya!!
     
  16. M

    Manundu Member

    #16
    May 9, 2009
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    So wanampa fundisho sio?
     
  17. F

    FisadiNyangumi Member

    #17
    May 9, 2009
    Joined: May 4, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yote hiyo ndo mbinu za mafisadi.Usidhani kaondolewa hivihivi,Mafisadi na hasa mawaziri ndo wanaokwamisha maendeleo ya nchi.hawapendi kuona mtu anapiga kazi vizuri

    JAMANI SIO WOTE MAFISADI WENGINE NI VIJIFISADI....MBONA HATA NUSU YA RICHKIKWETE AJAFIKISHA...ANGEKUWA ACTIVE KILA SEHEMU ....MMMH SIJUI
     
  18. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Manundu!

    Ningefurahi kama wangemtoa kwanza huyo Waziri wa Maji taka and then aondolewe huyo aliyemweka Waziri!

    Kupata maji we need to change the Serikali ya CCM that means remove Kikwete!

    Huyo Kaaya aliwekwa na Mmeru mwenzake Teddy Lowasa!! You ask Lowasa Mkapa, Malecela na yule Nassoro wa Super Doll ( Anaendesha Mtibwa kwa niaba ya Mkapa na Kagera Sugar inayomilikiwa na fAMILIA YA MAREHEMU DR. OMAR ALI JUMA) Zile USD 150million mkopo wa WB za kufufua City water ziko wapi?

    Can Jakaya Mrisho Kikwete come in the open and make a statement on this!!!

    Ufisadi wa CCM is historical. You can't go ahead bila kutizama nyuma if you want to be safe!

    Kwa sisi tuliokulia kijijini that is the rule of the thumb you have to look back after every corner!!

    Wanajamii mpo common wake up!
     
  19. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shapu,
    Kama hujasikia kashifa za Kaaya, basi soma porojo za Lowassa hapo juu ili uone Kaaya na ndugu yake Lowassa walivyotafuna pesa yetu tuliyokopa World Bank, TShs. 164/= Bilioni, kwa ajili ya uboreshaji maji Dar lakini hadi leo bomba zetu bado kavu na hao Wameru mpaka leo hawajatuambia jinsi walivyozitumia.
     
  20. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue aliambiwa Weka Sahihi Yako Hapa ili Tule Bwana Mdogo, yeye akasema NO, SITAKULA RUSHWA!

    Wakamwambia, Unajifanya mjanja, eee? Basi subiri!

    Kapewa KONG'OLI!

    Ufisadiiiii!
     
Loading...