Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetemeko la ardhi dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PhD, Jan 19, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Muda sio mrefu majira ya saa tano na robo saa za Afrika Mashariki kumetokea tetemeko la Ardhi mjini Dodoma japo halikuleta madhara ya moja kwa moja kama uharibifu nk.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh Lord hear our prayer!
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    pOLENI
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu Apishie mbali -AMEEN
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimcheki mdau mmoja anipe habari za uhakika.
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimeongea na watu wawili wamesema "tunasikia kutoka kwako" sasa sijui ndugu umepata habari kwa nini hebu muulize pengine hilo tetemeko limetokea mtaa wa dodoma pale ilala :)
     
  7. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua wapinzani wataanza oooh! uongozi umeshindwa kabisa kuzuia matetemeko hapa nchini
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I hope disaster preparedness department wana-monitor vitu kama hivi closely
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kawaida sana kwa dom......likitokea unasimamia mguu mmoja likipita unaendelea na shughuli zako
     
  10. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    matetemeko madogomadogo Dom ni jambo la kawaida linaweza pita ipagala, Area A, Area D, na Area C lakini mitaa mengine waclisikie. So its a small matter.
     
  11. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh!
    ndo naskia kwa mara ya kwanza!

    hii ni siriaz ishu nanyie mnaleta utani, nataka nimtume mtu akaangalie pagale nalojenga kama lishaweka ufa tujue la kufanya.
     
Loading...