Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tenga: New CECAFA President

Discussion in 'Sports' started by Invisible, Dec 7, 2007.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Hongera Leodgar Tenga! Zawadi ya watanzania
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tenga Mtanzania,
    Hongera sana- tuna matumaini makubwa na wewe ktk soka!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,157
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Congrats! Leodgard Tenga. I hope you will use your new position to raise the standard of football and leadership in Tanzanian clubs as well as East Africa.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hongera Tenga!! Itabidi apelekwe Bungeni kupongezwa!! maana amechaguliwa kutokana na sera za CCM kwenye michezo hahahahahahahahah Makalla na Aggrey Mwanri mpo wapi??? hahahahaha
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umeanza uchokozi sasa... Mhhhh!?!
     
  6. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ni safi kuwa na mcheza mpira wa zamani katika uongozi wa mpira. They know what it takes.
    Hongera.
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Congratulations to Leodegar Chilla Tenga tuna imani na wewe.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,157
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    LOL!...Ushi wa rombo that was a very good one....:). Thanks
     
  9. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Huyu ni msomi ambaye aliwakilisha taifa katika soca letu wakati ule ambapo vipaji vilikuwa vinakuzwa kuanzia udogoni.

    Bravo Tenga.
     
  10. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tenga hongera sana, 'charity starts at home' twaamini soka la Tz litakua chini ya uongozi wako.

    All the best.
     
  11. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Good news, heshima kwa taifa kama kawaida, alianza yule mwanamama aliyekaribia kuwa Miss World, akaja Richie, majuzi Siba bingwa wa dunia wa kickboxing, sasa Tenga, yote haya under Rais Kikwete,

    Mkuu Tenga heshima mbele, weka vitu chini kama enzi zile za mechi ile ya usiku ya ubingwa wa Afrika mashariki na kati against Simba, ninaikumbuka sana ile night, na wakulu wote waliohusika,

    Yanga:- Elias Michael, Selemani Said, Boi Idd "Wikens", Leodgar Tenga "Engineer", Mwamba Kapera, Abdulrahaman Juma, Leonard Chitete, Sunday Manara, Kitwana Manara, Gibson Sembuli, Maulidi Dilunga "Mexico"

    Simba:- Omar Mahadhi Bin Jabir, Shabaan Baraza, Mohamed Kajole "Machela", Athuman Bin Jumaaa, Choggo Mluya "Chemba Ubwabwa", Athur Mambetta, Abas Dilunga "Sungura", Haidari Abeid "Muchacho", Adam Sabu, Abdallah Kibaden "King", Abdallah Hussein.

    Mtangazaji Wenu Wa Matangazo Yanayorushwa Moja Moja kwa moja kutoka uwanja wa Tartan, Zanzibar ni: Abdul Masudi Jalewa, akishirikiana na Ahmed Jongo

    Ohhh golden days! haitakuja kurudia tena, anyways mkuu Tenga hongera sana kwa kupata nafasi muhimu sana ya kuisaidia taifa letu ki-soccer, good man, educated, respected, a proven leader, and humble pia maana sitamsahau the day tulipokutana Jela Ukonga, kumuona Rage, na ninajua kuwa kuwa he was an instrument katika kumuombea Rage kwa wakubwa ili aachiwe,

    Kama vile mkuu mwingine Juma Nature, anavyohangaika sasa hivi kumuombea Field Marshall Nguza, na familia yake ili nao wawe huru, special respect pia kwa Mamen Nature, kazi yako tunaisikia na utalipwa na Mungu tu,

    Mikono Chini kwako Tenga, na bongo oyeeee!
     
  12. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2007
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hongera Leodgar Tenga, usituangushe Watz
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,157
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Mkuu golini kwa Simba siku hiyo alikuwa Athumani wa Mambosasa (RIP). Miaka ile Bongo kulikuwa na kandanda la hali ya juu, siku hizi tumedorora tu! acha siku hizi jamaa washangilie akina Arsenal, L'pool, Chelsea na MANU.
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wanashingilia si kwa sababu wanaona kwenye TV wakati ule huoni wala husikii kabisa ligi za ulaya huyo ndio nyerere, utasikiliza redio ukitaka usitake na utazijua timu zite zinazoshiriki ligi kuu tanzania nyota nyekundu, simba , yanga sijui na wengine.


    leo kila kitu wazi mambo yamegeuka na wala sio zamani wana bali kuliko wa leo
     
  15. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2007
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Tenga, kuchaguliwa kwako ni kielelezo cha heshima iliyonayo nchi yetu na uongozi wetu. Chini ya uongozi wako tunatarajia mabadiliko makubwa ndani ya ndani ya CECAFA.

    Tunautambua uwezo wako uwanjani; enzi hizo, lakini kwenye uongozi bado hatujaona, wengi wetu wanayaona magofu ya kiwanda cha LRT Mbagala ambacho wewe ulikuwa mkurugenzi kwa miaka mingi; bila shaka CECAFA itakuwa salama mikononi mwako.

    Hongera Leodgar Chilla Tenga!
     
  16. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2007
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Elias Michael, Selemani Said, Boi Idd "Wikens", Leodgar Tenga "Engineer", Mwamba Kapera, Abdulrahaman Juma, Leonard Chitete, Sunday Manara, Kitwana Manara, Gibson Sembuli, Maulidi Dilunga "Mexico"

    Ni omar Kapera, sio Mwamba kapera
     
  17. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ni omar Kapera, sio Mwamba kapera

    Mkuu hilo ndilo lilokuwa jina lake maarufu mtaaani, lakini Omar ndio jina lake la kwenye karatasi,

    Mkuu Mzalendo,

    Hiyo ilinipita mkuu kuwa Omar Mahadhi alikuwa bado hajatoka Coastal Union ya Tanga na kuingia Simba, umenikumbusha mkuu Athmani Mambosasa, halafu nafikiri nilimsahau pia Willy Mwaijibe, au?
     
Loading...