Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa sasa atishia kukifuta CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 5, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Msajili wa vyama vya siasa nchini John Tendwa amesema sasa amechoka kusikia mauaji kwenye mikutano ya kisiasa ya CHADEMA na atatumia rungu lake kufutia usajili chama chochote kitakachoshindwa kutunza amani ya nchi.

    Tendwa amewaambia waandishi wa habari hatishiki na chama chochote kuwa na wabunge kwani sheria inamruhusu kufuta chama hata kama kina wabunge 100.

    Katika hali ya kushangaza Tendwa ameshauri vyama visubiri nyakati za uchaguzi ndipo vifanye mikutano ya kisiasa.

    Hata hivyo amekiri sheria inaruhusu vyama kufanya mikutano na maandamano wakati wowote.

    Source: Habari - Radio Tumaini
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Vipo vyama mbadala kibao ,nia na madhumuni ni kiondoa CCM na uhuni wake madarakani ,baadae tukimaliza kuiondoa tutagawana mbao na kuweka misingi mizuri tu ya kuendesha siasa zetu. Na vyama vilivyofutwa vitaruhusiwa kurudi ,Tendwa tutamfilisi kila kitu hata kama ana miliki baiskeli au paka.Kushinda azimio la Arusha.
     
  3. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Si ajabu Tendwa kusema hayo. Akili ya kawaida tu inaonesha ameelekezwa kusema hayo na waliompa kazi.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ngoja mie nipite tuu maana siasa si fani yangu na wala sijui cha ku-comment hapa!
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Huyo ni kada tu hatuumizi kichwa!!! alafu mwambie awe makini asizeeke vibaya maana nchi inapaa kuelekea kwenye mageuzi yeye anaota ukada tu!! Shauri yake! by the way ukifuta Chadema umefuta mwamko wa watu?
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu naye kwa kujichanganya hajambo! Hawakumuuliza waliofanya fujo ni chadema au polisi! Kama ana hamu ya kufuta chama alete tupige kura kupendekeza chama gani kifutwe kama hatajikuta chama chake ndo kinatakiwakifutwe!
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Mbona hajalaani Polisi kwa mauaji? Au ndio jeuri ya Chama?
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Si ndio alibariki mauaji,kwa sababu yeye alitoa katazo kwa CDM lakini CCm kila mkoa walikuwa na shughuli ya hadhara kwa wananchi mwache ajidanganye ulivyosikiliza alilaani mauaji yaliyofanywa na polisi au amebariki polisi kupiga mabomu wananchi ndani ya ofisi ya vyama vyao na kuua waandishi wakitekeleza majukumu yao
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nadhani anajiandaa kugombea ubunge kupitia CCM uchaguzi ujao.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu baba naye atakufa vibaya, kwani amekuwa anatumika vibaya sana....!
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Itakua poa sana.
    Tena nashangaa kwanini hakutoa tamko hili tangu mwaka jana.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katika mkutano wote yeye amelaani CDM kufanya vurugu kwenye mikutano yake.Inavyoelekea yuko pamoja na polisi.
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Tendwa na handlers wake wajue kuwa akifuta Chadema maana yake unaingiza nchi kwenye machafuko; chadema ndio TUMAINI la wengi wala msijidanganye mtakuja juta na majuto ni mjukuu!!!
     
  14. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Anazidi kuhalalisha kile nilichosema ktk ule uzi wangu wa sababu 3 zilizoko nyuma ya vifo ktk mikutano ya Chadema. Vifo hivyo, vinataka kuhalalisha jambo. Kama si kuchafua chadema, basi ni kuifuta chadema. Exactly, kama alivyosema rafiki yangu. Nijuavyo na niaminivyo, hilo halitawezekana.
    Pili, kwa kuwa mjadala wote sasa umeelemea polisi kwa kubebeshwa lawama zote, Tendwa anataka kubadili mjadala uwe Chadema na vifo. Watz wa leo siyo wa miaka 50. Hawatafanikiwa.
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Aendelee na mipango yake....
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    atafuta CHAMA lakini wanaojenga Chama wataendelea kuwepo anajisumbua
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ngoja nipite kimya nisije nikaharibu siku yangu kwa kauli za hivi vizee
     
  18. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kimekuleta nini jukwaa la siasa kama si fani yako!!!!!
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dah!mungu akubariki sana mkuu.Ningekua kama wewe walahi ningenenepa balaa.
    Anyway wewe pita hapa tuachie wenyewe tupambane lol!
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu amewaumbua.Kilichoikoa CDM ni zile picha zilizopigwa na waandishi kuonyesha yule polisi katili alivyofumua utumbo wa mwandishi yule masikini.Kwani siku ile tayari Chagonja alishasema CDM ndiyo walirusha kitu kizito kumuua yule mwandishi,kumbe walishajipanga kupiga propaganda na tayari Tendwa alishaandaliwa kuongea ujinga kama wa leo ili kuhalalisha kufuta CDM.Mungu ni mwema waandishi wamemuumbua Tendwa na wenzie.
     
Loading...