Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendo la Ndoa baada ya kujifungua

Discussion in 'JF Doctor' started by Kifulambute, Feb 15, 2012.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habari wana Jamii, jamani naomba mnisaidie ili niweze kumpa ushauri rafiki yangu...maana nimebaki mdomo wazi aliponiuliza hili swali. eti inachukua muda gani baada ya mwanamke kujifungua hadi anapoweza kufanya tendo la ndoa? rafiki yangu ana kama mwezi mmoja toka demu wake ajifungue.
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hili mbona limeshajibiwa sana humu jf? Search thread zilizopita mkuu
     
  3. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kiutalaam kwa mwanamke aliejifungua kwa njia ya kawaida,viungo vyake vya uzazi hurudi katika hali ya kawaida baada ya majuma sita (siku 42). Ni hapo ndipo anapoweza tena kushiriki tendo la ndoa.
     
Loading...