Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TEMCO 'yapigwa chini' kuangalia uchaguzi 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Oct 23, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa vyama vya siasa wamepinga vikali Kamati ya Kuangalia Uchaguzi Tanzania (Temco) kuruhusiwa kuwa mwangalizi wa ndani wakati wa Uchaguzi Mkuu utakaofanyika Oktoba 31 na kuitaka Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) kuiondoa kwenye orodha, kwa kile walichodai hawana imani na chombo hicho.

    Wamesema hawana imani na watendaji wa Bodi ya Wakurugenzi ya Temco, kwa madai kuwa wanaonekana kuwa mashabiki wa chama tawala.

    “Mratibu wa Temco, Dk. Benson Banna, yumo ndani ya Redet sasa kweli hapa haki itatendeka, hata kama wataona matokeo halisi hawawezi kusema ukweli wa mambo … tunajua ndani ya Temco kuna mashabiki wa CCM,” walisema

    Wakurugenzi wa Temco ndio wamo pia kwenye Mpango wa Utafiti na Elimu ya Demokrasia Tanzania (REDET) na kwamba walishatoa utafiti kuonesha wagombea urais, ubunge na udiwani wa CCM ndio wanaoongoza na hivyo inawapa shaka kama Temco inaweza kusema uhalisia wa hali ya uchaguzi ulivyokwenda.
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    hawa si ndo waliiba uchaguzi Zanzibar mara mbili?
     
  3. T

    TAFAKARI YA LEO Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka lini ukamkabidhi nyani akulindie shamba la mahindi!? Kama hutavuna mabua!!
    Tunasema mwaka huu ni wetu na Dr. Slaa ndie Rais wetu
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Aaaah kumbe TEMCO ndio hao eeeh!
    Nimewaona ktk picha nyingi za mikutano ya JK wakiwa mbele wamevalia kapelo (baseball cap) nyeupe zenye maandishi hayo..sasa napata kuelewa zaidi kinachoendelea.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aaaahhh Benson Bana... ananikumbusha Yusuph Bana wa Yanga, kwa kurusha mipira ya magoli

    Tatizo la Bana ni kuongopa sana asije akafeli tena kiasi kwamba anakua kibaraka kwa kila mwenye nafasi kama ya JK... Tusubiri jinsi TEMKO?REDET/CCM watakavyorespond
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hivi REDET bado wanataka kuchakachua hata kura zetu jamani hata aibu hawana?
     
Loading...