Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tembocard Visa na Tembocard Mastercard!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Mar 28, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hivi hizi huduma zinazotolewa na crdb za visacard na mastercard zina tofauti gani, na nini faida yake kwa watu kama sisi tusio wafanyabiashara!
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    haieleweki, yaweza kuwa ni yaleyale tu ya kutimiza unabii wa "aliyenacho ....na asiyenacho hata hicho kidogo kitachukuliwa"! Kwanza ukitaka kujua 'vision' ya hiyo product, sikiliza advert yao kwenye radio (jamaa anayechumbia..)!!!
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Niliwauliza.....
    Kimsingi ukitaka kuwa na VISA na MASTERCARD kwa pamoja inabidi uwe na kadi mbili....mastercard ina 'option' ya kubadili 'password' ila VISA huwezi kubadili....
    Otherwise, faida ya wazi ni kwa wale wasafiri wa nchi mbalimbali...
     
  4. C

    Chief JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hapana. VISA unabadili password vile vile.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Visa kwa nchi za nje faida yake ni kwamba unaweza kua na credit hivyo hata kama huna pesa bado unaweza kufanya mambo yako na kulipa baadae...Mastercard unaweza kutumia ulichonacho tu.Kwa hapa kwetu sijui maana mi bado pesa zangu naficha chini ya kitanda!
     
  6. M

    Matarese JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hili jibu nimelipata CRDB mazee...
    Ila pia kwa wale watumiaji wa TemboCARD VISA hawana option ya kubadili password.....try it, naweza kuwa nilikosea!
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    ndiyo nikawa nakumbushia ile advert ya hii product kwenye radio. Maana nilikuwa nikijiuliza wanaterget watu gani wanaofanana na advert!!!? ..."mwenye GX100, nyumba, wakili nk"
     
  9. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Siyo kweli dada. Zote zinafanana kimatumizi isipokuwa Visa ni common Europe na M-card ni common USA.
    Ukiwa na debit au credit card yenye balance ndio utaweza tumia, kama haina balance huwezi tumia iwe ni Visa au M-card.
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unabadilisha password ya tembocard visa bila masharti yoyote
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sisi wa kipato cha chini na hatusafiri nchi za nje hizi kadi hazitufai.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Kampuni zote mbili zina debit na credit cards! Debit cards ndo unatumia ulichonancho. Credit card ni mkopo tu. Kwa hiyo ukichanja kutumia CC, iwe ya Visa, Mastercard, Discover, Amex, n.k. ujue utadaiwa. Ni vema kuepuka kuwa na credit card na sidhani kama wabongo wengi wako creditworthy hata kupata hiyo credit card.

    Na kampuni zote ni major na zote ni za Marekani!!!!
     
  13. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mhhhhhhhhhhhh................ hapo nilipochora mstari.............no comment!!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    "No comment" ukiwa na maana gani? Kwamba ni kweli nilichosema au hukubaliani nacho?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hapa sijakuelewa mkuu!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umesoma vizuri niliposema Visa "UNAWEZA kua na credit"??Sijasema ni lazima..nimesema unaweza!Na swala kua common wapi sina hakika nayo maana najua Europe wanatumia zote.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Ambacho hujaelewa ni nini?
     
  18. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ufafanuzi bado haujajitosheleza.
    Wengi mnatupa maana ya debit card na credit card bila kujali ni Visa ama Master. Mtoa hoja anataka mtujuze "huduma atoazo crdb za visacard na mastercard zina tofauti gani"?

    Manake nasikia unatakiwa akaunti isipungue kiasi fulani. Wenye kujua tusaidieni tafadhali!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Zote hizo ni kadi za kurahisishia matumizi ya pesa. Vigezo, masharti,riba, na mengineyo kama hayo hutofautiana baina ya mtoaji wa kadi.

    Kwa masharti na vigezo mahsusi wasiliana na hao CRDB
     
  20. C

    Chief JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nimeshabadilisha ndio maana nakwambia. Kuna wakati unapewa option ya kubadilisha password, na wakati mwingine huioni option hiyo. Nadhani inategemea ATM machine unayotumia.
     
Loading...