Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

;televisheni za kitanzania kutoonyesha mechi muhimu za ligi kuu ,kulikoni.

Discussion in 'Sports' started by commonmwananchi, May 6, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    wakuu nashangaa ni kwa nini vituo vyetu vya televisheni ikiwemo TBC ambayo inaendeshwa kwa kodi za walalahoi wao saa zote jioni wanatuonyesha bongofleva tu.
    Leo kuna mechi muhimu ya waatani wa jadi kati ya simba na yanga lakini washa vituo vyetu usikie kinachoendelea ni ma bongofleva tupu je wadau tatizo hapa ni nini.au kuna sheria ya udhamini inayowabana?
     
  2. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni wadhamini, mfumo wetu watanzania, na viwango vya juu vinavyotozwa na chama cha soka wakishirikiana na vilabu vyetu
     
  3. E

    EGPTIAN Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simba wanapata penalt baada ya Okwi kuangushwa na Nsajigwa. Sunzu anapiga goooooo! Simba 2 - 0 Yanga.
     
Loading...